• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM - Bán 4 bé cún Nhật lai 2th tuổi cute

doantrang

Cún nhà mình sinh được 4 bé cún Nht lai gia b lông xù và m lông ngn (đm bo ko lai chó ta nhé).
Các bé được 2th tui, rt d thương và lanh li. Minh chưa chích nga cho các bé . Hình các bé:

Bé th 2 là cái, 3 bé kia đu là đc nha các bn.

Giá các bé là 600k (xin các bn đng tr giá)
Ưu tiên cho các bn thương yêu, quan tâm chăm sóc các bé.
Liên h:
- Địa ch: 154/35/12 Song hành QL 22, P.Tân Hưng Thun, Q.12
- S đt: 0122 713 66 68 (Gp Chú Quang), trong trường hp không gi được s đt trên các bn vui lòng gi s (0933 25 39 25 - gp Trang)
Cám ơn các bn quan tâm. Hoan nghênh các bn đến nhà xem cún đ kim tra sc khe ca các bé.
P/S: Ai ti trước thì ly trước mình ko nhn gi nhé các bn.

yeukunlam

YTC Developer
Uppppppppppppppppp lên nào

doantrang

upppppppppppppppp nhé hj hj.
Có ng hỏi mua 4 bé lun, nhưng mà sợ, lo cho mấy bé lắm, hem dám bán, tui đâu phải kinh doanh đâu mà.... Tui iu bé lắm, hi vọng bé gặp được chủ luôn hết lòng thương yêu bé nè, mong cho những ai yêu cún ko phải ra lê hồng phong mua như t ngày đó....
Tham ăn, quậy như quỷ, hôm nay leo cầu thang luôn, ghê chưa...Uýnh lộn suốt ngày nữa...

Cẩm Tú

Member
Chú ơi cháu ở ngoài bắc cháu muốn có 1 em lắm mà ngoài này họ bán toàn chó bệnh .. cháu mua mấy em rồi đều bị care rồi chết .. Chú để cho cháu 1 em rồi ship ra bắc đc k a .. em thứ 2 í ạ :'(