• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[HCM] Bán Mèo giống trong fim hoạt hình nè ^^

bupbevaranus

Giá:2tr
Giống mèo này cực kì hiếm...rất khôn..bắt chuột giõi rất giõi,mèo cái
đặc biệt:chĩ bắt chuột..chứ ko ăn chuột..sạch sẽ lắm
Mình gọi nó là Pa tê đó ^^

yahoo:lhthanhtam291188@yahoo.com.vn
DT:0979993100 tâm
D/c:137/32/25C lê văn sỹ,p.13,quận phú nhuận

tra tra

T.Viên Năng Động
sao mọi người nói năng buồn cười thế, góp í người ta thì cũng góp ý nhẹ nhàng cho người ta biết chứ, bạn ấy yêu mèo của bạn ấy vf để giá cao là chuyện bình thương!
sao các mod ko vào phạt nhỉ?

viptieuthu

Super Moderator
Super Moderator
Nhắc nhở các bạn mai_chan meopig không được có những lời llex gây hiềm khích...YTC là 1 cộng đồng anh chị em 1 nhà có hòa thuận...các bạn hãy tôn trọng lời nói của chính mình và đặt nó vào đúng chỗ cần đặt...

thienlonglc88

T.Viên Năng Động
:em xin_em xin: đây là mèo xiêm gốc thái
giá 2 triệu là đẹp rồi . các bạn cảm thấy đắt thì gọi điện mà góp ý cho người bán chứ đừng commen bừa như thế
còn mình nghĩ đây là box mua bán ( thuận mua vừa bán)

meotiti252

T.Viên Năng Động
bạn chủ topic mới pót cái pic cuối à? chẳng biết bán ng hay bán mèo nữa đây ;:yahoo:

bạn ơi đó là chứ kí của chị ấy mà :em xin_em xin: to wa' lúc đầu mình cũng giật mình

bi mập

T.Viên Năng Động
Các bạn để ý nhé bé mèo tên là Pa tê đấy? :em xin_em xin:

ko hiểu ý mod lắm, pé mèo tên patê thì sao vậy mod?

meotiti252

T.Viên Năng Động

hay ý N là em ấy sắp thành pa tê thịt mèo rùi thía :em xin_em xin:

E

emnammeo

Guest

hay ý N là em ấy sắp thành pa tê thịt mèo rùi thía :em xin_em xin:

À ko có gì các bạn đừng hiểu nhầm nhé. Chỉ là có anh Admin tên là Pate nên mình định trêu anh ý cái nhưng mà anh ý ko hay trả lời cm lắm nên chắc ko để ý đâu. Ko có ý nói con méo nhà bạn đâu mừ. Chúc bạn may mắn! Hih.

Pikachu

T.Viên Năng Động
À ko có gì các bạn đừng hiểu nhầm nhé. Chỉ là có anh Admin tên là Pate nên mình định trêu anh ý cái nhưng mà anh ý ko hay trả lời cm lắm nên chắc ko để ý đâu. Ko có ý nói con méo nhà bạn đâu mừ. Chúc bạn may mắn! Hih.

Nấm bị hiểu lầm kinh khủng, chắc một số mem chưa bt anh Pate

Thỏ thánh thiện

T.Viên Năng Động
chẹp, mèo này 2tr đâu có mắc, k thể so bì với mèo nga hay j j dc, mỗi giống mèo có 1 gtrị riêng và gtrị lớn nhất là khi chúng bên ta bầu bạn, mèo xiêm rất khôn ngoan hihi

Thỏ thánh thiện

T.Viên Năng Động
Con mèo này ngoan và khôn lắm..hwa có người định mua nó..nó bùn..nó bõ ăn luôn =]]]]

bạn để nuôi đi, sao bán hết cả cún và mèo zị :143163ljogging: mình nuôi 5 em mèo, 2 tây 3 ta, 1 em gsd, 7 em hams :gut: