• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM cần bán Kỳ đà baby

zell3500

Member
Tình hình là em muốn bán 1 pé kỳ đà vân size 50,ăn uống bt,1 điều đặc biệt nó có thể đứng = 2 chân..!

Mình ở Q7 phường Tân Kiểng đường số 10 SDT:0938660877 hoặc nik chát : master_stylepet
:lau_mo_hoi: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :143163ljogging:

zell3500

Member
Làm theo hướng dẫn nè e...CLICK...

Em làm theo cách anh chỉ nhâp vô dòng Upload file này lên,thì nó hiện dòng chữ :Lỗi Không có file nào được chọn để upload ...! :143163ljogging: :co_y_tuong_xau:

zell3500

Member
cho minh xin cái gái đi bạn!

Lúc đầu mình định đe 700k nhưng anh em kì kèo wá nên mình quyết định giá 600k ( No Fix )
Ai muon xem hình thì ep nik mình cho xem..và ko ship ở HN nhá

dragonboy1080

YTC Developer
Giá rổ thế là được. Tớ vừa mua 1 em dài 1,1 m, 1 triệu 2, cũng của 1 bạn đang nuôi như pet ở nhà.

Bạn mà ở HN thì tớ cũng tậu em nó về luôn. Kỳ đà bé thế này luyện cho dạn người dễ lắm, em tớ vừa tậu chắc còn phải kiên trì chán!

Vào youtube search monitor lizard thấy tụi tây nó nuôi làm cảnh chuyên nghiệp thật! VN mình thì chỉ chuyên nghiệp hơn ở khâu nuôi thương phẩm, nuôi làm cảnh chả biết hỏi kinh nghiệm ai (kỳ nhông, kỳ giông, cự đà, trăn, rắn, rùa... thì lại nhiều người nuôi)

toanvippro1831996

.´¯ì¥í:¦:ÑaღĐẳñg▒ÇấP
Tình hình là em muốn bán 1 pé kỳ đà vân size 50,ăn uống bt,1 điều đặc biệt nó có thể đứng = 2 chân..!

Mình ở Q7 phường Tân Kiểng đường số 10 SDT:0938660877 hoặc nik chát : master_stylepet
:143163ljogging: :143163ljogging: :143163ljogging: :143163ljogging:

con này 2tr bạn à, k đừng bán t đảm bảo đấy

dragonboy1080

YTC Developer
Gì mà 2 triệu? Quán nhậu kỳ đà có 600k/cân thôi, em này chắc chưa được nửa cân =))

Bạn nào ở HN ra Văn Cao mà hỏi nhé! Bán theo cân, 600k/cân, chưa mặc cả! Tất nhiên là phải đặt trước rồi đợi!

Nuôi em này thích lắm, khôn + khỏe + ăn tham. Nhưng lúc cho ăn cũng nên cẩn thận không thì sẽ bị giống thằng cha này (xem đoạn cuối clip nhé) =))

http://www.youtube.com/watch?v=F0nkBNicJZM

toanvippro1831996

.´¯ì¥í:¦:ÑaღĐẳñg▒ÇấP
Gì mà 2 triệu? Quán nhậu kỳ đà có 600k/cân thôi, em này chắc chưa được nửa cân =))

Bạn nào ở HN ra Văn Cao mà hỏi nhé! Bán theo cân, 600k/cân, chưa mặc cả! Tất nhiên là phải đặt trước rồi đợi!

Nuôi em này thích lắm, khôn + khỏe + ăn tham. Nhưng lúc cho ăn cũng nên cẩn thận không thì sẽ bị giống thằng cha này (xem đoạn cuối clip nhé) =))

vãi linh hồn :), bác bán cân thì ra đấy mua 1 cân đê, giá con này cũng bt chủ yếu ai dám nuôi :))