• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM - Cần Bán Một Bé Alaska Cái 14 tháng tuổi và một bé Toypoodle Đực 6 Tháng Tuổi.

PhongHCM

Vì nhà sắp có thêm em bé nên không tiện nuôi tiếp hai bé...
Nay mình muốn tìm chủ mới cho cả hai...
Sau đây là thông tin của hai bé :
- Bé Alaska cái 14 tháng tuổi. Đã bỏ salo một lần. Sắp lần hai ( rất hợp nuôi kinh doanh ), nên bé có dấu hiệu thay lông...vì nhà nhỏ và yếu tố thời tiết...nên mình đã grooming lông cho bé. Nhưng khi dắt đi dạo nhìn vẫn còn rất ngầu và thu hút ( nhìn là yêu ngay )...!! :D
- Bé Toypoodle đực 6 tháng tuổi. Cực kỳ thông minh và nghe lời chủ.
Cả hai bé đều thuần, không lai tạp nhé...!!
Giá bé Alaska là 10 triệu.
Giá bé Toypoodle là 6 triệu.
Call 0902.532.043.
Sau đây ảnh của hai bé :

Attachments

Last edited:

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Đã qua xem trực tiếp bé Alaskan
Bé đang bị ghẻ, cạo sạch lông. Suy nhược cơ thể, nặng chưa tới 30kg. Chân sau đứng không vững.
Không hề giống như những gì bạn quảng cáo.
Đây có thể coi là LỪA ĐẢO không?
1 là bạn up lại hình hiện trạng của bé, và đưa ra mức giá hợp lý.
2 là tôi banned nick bạn vĩnh viễn vì LỪA ĐẢO.

@PhongHCM

yeukunlam

YTC Developer
Trời, thứ gì đâu @@,sao không công khai sự thật, mà lại làm thế, bị ghẻ cạo sạch lông thì bảo là bị ghẻ, có sao đâu, bé bị nv bán ra cũng chênh nhau có mấy đồng bạc, lừa nhau làm chi cho mang tiếng ra !!

PhongHCM

Đã qua xem trực tiếp bé Alaskan
Bé đang bị ghẻ, cạo sạch lông. Suy nhược cơ thể, nặng chưa tới 30kg. Chân sau đứng không vững.
Không hề giống như những gì bạn quảng cáo.
Đây có thể coi là LỪA ĐẢO không?
1 là bạn up lại hình hiện trạng của bé, và đưa ra mức giá hợp lý.
2 là tôi banned nick bạn vĩnh viễn vì LỪA ĐẢO.

@PhongHCM
Anh nhìn mày là biết mày nghèo kiếp xác rồi. Làm gì có đồng nào mà mua con chó tận 10tr. Xin lỗi chú em nhé, anh bán rồi. Mẹ thằng bá dơ...

Seven7up

YTC Developer
Anh nhìn mày là biết mày nghèo kiếp xác rồi. Làm gì có đồng nào mà mua con chó tận 10tr. Xin lỗi chú em nhé, anh bán rồi. Mẹ thằng bá dơ...
không biết sao chứ ông anh anh có thể up hình hiện tai con alaska của ông anh cho mọi người xem ai bá dơ không nhĩ :hahaha:

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Con Alaskan 10tr với bạn nó to như vậy sao?
Chưa có j mà đã ra vẻ khinh người rồi.
Nhà mình có cả 1 đàn Alaskan rồi bạn à.
Sống thì hãy biết điều và biết lí lẽ một chút nhé.

Kino.smile

Active Member
Nội mà nhìn cái cách nc của ôq a là người ngoài ngta tự biết ai bá dơ , ai khôq bá dơ r =))) , nói thật chứ chó mà bị ghẻ còn có thuốc chửa chứ cái thứ ăn nói mắc dạy & buôn bán dối trá như ônq anh thì bó tay :) , tội nghiệp 2 bé quá khi có 1 người chủ chẳnq ra gì ^^