• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[HCM] cần bán vài chú mèo ba tư

nhungpe_kute

YTC Developer
chắc bạn ấy gõ nhầm ấy.. các pác thêm dấu chấm vào giữa 2 con số nhé

Chắc ko fải gõ nhầm đâu b ạ
Nếu ko thì 1 triệu thì bạn ấy gõ là 1.0 triệu chắc :D :th_haha_hammer: :th_haha_hammer:

thuan81

YTC Developer
Chắc ko fải gõ nhầm đâu b ạ
Nếu ko thì 1 triệu thì bạn ấy gõ là 1.0 triệu chắc :frozesweat: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi:

chổ này và Tuấn Điệp Hà Nội là cùng 1 nơi,chuyên kinh doanh chó mèo bệnh tật....mua 1 bán 10 ,tìm chó mèo bệnh tật ở china về để hám lợi ... phải nói là lũ bất nhân.Còn nếu ai sai lầm nhờ bọn chúng vận chuyển thì khi có trách nhiệm truy cứu là bỏ chạy.....

ohlala

Bạn này bên viet-pet mới bị ném chục cục đá đây mà, bị khóa nick luôn roài nhỉ :Cmon baby_kusit: , qua đây buôn bán không dám để nick thật cơ đấy lại chuyển số điện thoại luôn :th_haha_hammer: .

Cảnh báo bác nào mua về mà bệnh tật này nọ mà lên đây than mèo dzõm thì nghe chủ nó chửi phải biết, em đó nóng tính lắm cơ.
:) .

kuytangel

T.Viên Năng Động
sock nặng@@ 16tr-10tr-10tr :friends: bác hét giá này chẳng ai dám mua đâu,mua về người ta kêu bị điên đó bỏ hơn chục triệu ra mua 1 con mèo mà mèo gì chứ mèo 34 ở HN thiếu gì đâu giá cũng không quá 4-5tr/con thuần chủng,liệu có ai thừa tiền mua mấy con mèo giá trên trời của bác không ạ! mong bác fix lại thông tin+giá cả hợp lý cho các em nó mau đi!:Onion33:

khoamax

T.Viên Năng Động
hét giá như thế chắc chỉ để show hàng thui chẳng buôn bán gì đâu nhỉ

Sữa_chua

YTC Developer
Chắc ko bán đc rồi, thấy chủ topic im hơi lặng tiếng thế ...:go_mo:)
Topic trôi đi xa xa rồi, ko biết hôm nay ai lại lôi lên đầu thế này =))
Đọc lại mà vẫn thấy hài ...:sadcorner: