• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM- Cần phối giống cho sóc đất

Tình hình là mình đã nuôi được 1 pé sóc đất được 1 năm tuổi. Pé phát triển khá lanh lợi, âm mưu thoát chuồng bỏ nhà đi chơi mấy lần nhưng đều bị mình và cả nhà ngăn cản. Bây giờ đã đến tuổi trưởng thành nên mình đang muốn kiếm một nàng sóc cái cho em nó. Nên ai có nhu cầu muốn lấy giống hoặc phối giống thì pm mình nhé. Tip: các bác ( cô) cứ yên tâm sóc nhà em trứng dái to và đen lắm, sức khỏe thì cực tốt, ăn uống cũng khá ok, pé nó khá mập mạp và sung sức nên đảm bảo phối là có ngay. Ai có nhu cầu thì pm em nhé yh: iloveyoukellyruan@yahoo.com hoặc số điện thoại 01227770017 ( mình tên Lâm 20t).

Địa chỉ nhà: 64 hoàng diệu phường 12 quận 4

Nếu ai đi ngang làm ơn đá đít em nó lên top dùm mình nha, sẽ có hậu tạ.

Ai có nhu cầu thì gọi cho mình trước khi đến khoãng 1 tiếng nha. Đến tận nhà xem em nó rồi quyết định cũng không muộn đâu.

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Chú ý .. lần sau bạn nên thêm tên địa phương vào đầu topic .. và k dùng phông chữ màu đỏ nhé tớ đã sửa lại cho bạn ...!