• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM - Cần xin 1 chú cún dễ thương và nghịch ngợm

Như tiêu đề mình cần xin 1 chú cún con dẽ thương và nghịch ngợm để đỡ buồn . Ai có cún mà không có điều kiện nuôi thì mình thì xin để lại mình. Mình sẽ chịu tiền xăng và tiền cà phê . Cảm ơn các bạn đã đọc

3bizshine

YTC Developer
cái píc nào người ta tặng củng vô xin @@ giờ lập píc xin chó
nói thật bạn có yêu thương chó mèo ko ???
hay đơn thuần là xin về bán lại :hmmm:
như vậy thì ai mà tặng bạn @@ đã vậy còn kêu úp hình :p hàzi

bạn à , lý do mình vào các topic để nhận nuôi là vì mình chưa có chú cún nào làm bạn, vả lại người tặng lại không có điều kiện để gặp mình nên đành phải lậip topic xin nhận nuôi thôi. Còn tớ mà cần xin để bán thì không cần cún đâu, chó to cỡ nào cũng lấy cơ.
Rất mong bạn hiểu

3bizshine

YTC Developer
Khi tình yêu khóc 999 said:
bạn à , lý do mình vào các topic để nhận nuôi là vì mình chưa có chú cún nào làm bạn, vả lại người tặng lại không có điều kiện để gặp mình nên đành phải lậip topic xin nhận nuôi thôi. Còn tớ mà cần xin để bán thì không cần cún đâu, chó to cỡ nào cũng lấy cơ.
Rất mong bạn hiểu
vậy sao những píc tặng ham mèo @@ bạn củng vô xin ??? nói chung bất kì píc động vật nào củng thấy bạn hết @@

3bizshine said:
vậy sao những píc tặng ham mèo @@ bạn củng vô xin ??? nói chung bất kì píc động vật nào củng thấy bạn hết @@
Mèo mình cũng thích . Bạn này lạ nhỉ , bạn có tặng ko mà sao ý kiến lắm thế , cậu thử đém cún lên nhà mình nuôi xem 3 năm 6 tháng có đem bán hay ko ?

3bizshine said:
bộ tặng mới đc ý kiện àk ??? nuôi cho lắm rồi có đủ tiền cho nó ăn ko ??? nó có tiền cho nó ăn thì sao ko lấy tiền đó mà mua 1 em cún về mà nuôi !!!
Tớ củng đâu có rảnh mà đem cún nhà tớ lên nhà bạn .
Tại mình thấy cái gì bạn củng xin đc hết nên góp ýk giù bạn thôi !
Ko thích thì thôi vậy !
Tôi ko có thú ms xin . Tôi mua cũng đc vậy, sao bạn ý kiến nhiều quá. Tôi có cún hay mèo nuôi r` thì xin nữa làm gì.

3bizshine

YTC Developer
Khi tình yêu khóc 999 said:
Tôi ko có thú ms xin . Tôi mua cũng đc vậy, sao bạn ý kiến nhiều quá. Tôi có cún hay mèo nuôi r` thì xin nữa làm gì.
vâng ko có mới xin ! nhưng xin thì củng chừng mực chứ ?! píc nào củng xin rồi nuôi nổi ko ????
mua củng đc àk ??? mua củng đc thì đi xin làm rỳ thế ???