• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM - Offline Hội Mèo 16/6/13 - Cảm xúc! (đã cập nhật hình ảnh)

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
ivys said:
hehe xôm wớ.. :157: bữa đó dzui ghê .. mà bạn mèo giang hồ của ailu - cái bạn trắng phếu béo béo ý.. bạn này bạn ý dữ với bá đạo ghê .. :lau_mo_hoi: .. tát 1 phát điếng trời lúc bé subeo đang cân.. hơ hơ.. về xước cả tai.. hix.
bởi zị hôm qua mới phải đóng đỡ cái "chuồng" bằng nệm để nhốt em í lại. Chứ em ấy đã táp cô N vài nhát chảy máu cả tay đấy...đáng lẽ phải bắt đền ailu...nhưng mà nghĩ đang vui nên thôi...

cool said:
Chắc hôm wa cân nhầm kg thằng bean nhà mình rồi :( hôm bữa đi thú y cân đã 5kg. bây giờ chắc cũg tầm khoảg 5kg hơn. k hiểu sao hôm wa cân lại 4,2kg :((
vậy chắc có nhầm lẫn rồi nhỉ...tại mấy em mèo khủng bố to quá, lại hiếu động, trời tối nên chả nhìn được rõ. Mà thui bạn cool nhường cho bạn Rin xinh xắn lĩnh quà đi. Hihi

cool

YTC Developer
Ai đc quà cũg vui hết :) Tại hôm wa mình cũng ngạc nhiên sao pé vẫn ăn uống tốt, mạnh khoẻ mà lại sục kg nhanh vậy :( đi off mà nôn nao về nhà cân lại thì ra là bị nhầm :))

friday2005

T.Viên Năng Động
eck lĩnh quà mèo nặng kg nhất à??? biết vậy mang thằng ku nhà mình đi vậy tình hình này phải chăm nó thật tốt để đợt sau lĩnh quà:D

huy vu

cucao
nhoxponlove said:
Tụi thì thấy tội bé đó nhiều hơn là thích. Đáng yêu thì đáng yêu thật nhưng hồi Sushi nhà tui 3 tháng đã 1kg5-1kg7 rồi. Mà con bé có 300grm... Biết là bạn chủ nuôi tốt, nhưng chắc phải đặt lại vấn đề với ng bán. Mèo mẹ nuôi con thế nào mà lại thiếu cân đến mức đó.
cái đó cũng tuỳ mèo thui mà,sợ mèo mẹ ko đủ sữa sao :Onion35: ,với lại mình đâu quan trọng chuyện nặng hay nhẹ,chỉ cần biết ráng chăm pe là đc rùi :157:

huy vu

cucao
Charlene2801 said:
uh hqua đông vui thiệt hihi. N cũng ko ngờ trời mưa vậy mà mn vẫn đến. Lần sau chắc sẽ off ở Q.7 rồi. hehe. Phải kiếm 1 ngày nắng đẹp để chụp hình mới được. Hình Tr đợi thêm ít bữa nữa nhé. Nhiều quá đang lựa =))

ôi dào...chị đã muốn thì cỡ nào cũng giao lưu được tuốt, chỉ sợ là ko muốn thôi. hehe

thế bạn H ko thix mèo nhà mình àh....hmmmm =))
pe đó cũng thương nhiều hơn,nhìn nó ngủ mà yêu quá trời :Onion13: ,bữa đó N mà ko đễ ý là bỏ áo mang về rùi :keke_hehe: :keke_hehe: :Onion34:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
friday2005 said:
eck lĩnh quà mèo nặng kg nhất à??? biết vậy mang thằng ku nhà mình đi vậy tình hình này phải chăm nó thật tốt để đợt sau lĩnh quà :D
đó...a mang con Grey theo là giựt giải chắc rồi, 6kg mấy. Hôm qua giải nhất có 5kg mấy àh (mà nhiêu đó đối với em là khủng hoảng lắm rồi...nhà em toàn con nít :hi: )

cool said:
Theo mình lần sau off nếu có phần thi cân kg thì nên có 2 giải cho mèo nặng kg. 1 phần cho boy nặg nhất và 1 phần cho girl nặng nhất :)
yeah đúng rùi...vậy bạn cool ứng cử boy hay girl? ^^

Putin_cute said:
ai cug vui, mình buồn hiu hắt, Lila nhà tớ sút tới 1 cân
ẻm chưa bỏ nhà theo trai là may rồi đó :Onion34:

Putin_cute

T.Viên Năng Động
Charlene2801 said:
đó...a mang con Grey theo là giựt giải chắc rồi, 6kg mấy. Hôm qua giải nhất có 5kg mấy àh (mà nhiêu đó đối với em là khủng hoảng lắm rồi...nhà em toàn con nít :hi: )

yeah đúng rùi...vậy bạn cool ứng cử boy hay girl? ^^

ẻm chưa bỏ nhà theo trai là may rồi đó :Onion34:
iẻm mà theo zai thì N cắt lun, đem về nhà 1 zai cao lớn mà ko chịu, tán ngta ko thoy

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
huy vu said:
cái đó cũng tuỳ mèo thui mà,sợ mèo mẹ ko đủ sữa sao :Onion35: ,với lại mình đâu quan trọng chuyện nặng hay nhẹ,chỉ cần biết ráng chăm pe là đc rùi :157:
yeah đúng rồi đó, nhà đó chăm là kỹ nhất rồi. Mèo ăn toàn thịt bò chứ ko như N chả có thịt bò mà ăn :sadcorner: nhưng mà thiết nghĩ coi trên mí cái bảng trọng lượng tb của mèo trên thế giới, 1 con mèo 3 tháng tuổi ít nhất cũng phải đc 1.2 - 1.4kg, tệ lắm cũng phải 1kg nếu bé suy dd. Giống như 1 em bé châu Á, nhìn chung là sẽ nhỏ hơn 1 em bé châu Âu, nhưng nếu đã 3 tuổi rồi mà chỉ năng 6 - 7 kg thì phải coi lại đó ông ơi :157: Cũng may anh Pate đã tài trợ cho bịch Royal :good_job:

cool

YTC Developer
Chắc lần sau mang pé cái (Bella) theo.. Thằng Bean nhát quá hôm wa off nằm ì ko dám đi đâu nên lần sau cho ở nhà luôn :(

Putin_cute

T.Viên Năng Động
Bao Linh 85 said:
Chị gửi vài hình ảnh, nhox thiết kế lại cho đẹp nghen

Mực của bạn gà ngây thơ, phải gối đầu lên ipad của tui ngủ mới chịu này!

Sushi thúi

Khều đít Samy này

Chân ải chân ai đây
Á,Lila nhà em :)

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Hí hí, rất hân hạnh được chụp hình cùng nhà vô địch Rin_bangdo - bé Tom - bé Kì Kì :good_job: . Không bit trước đây là nhà vô địch chứ bit là mình xin chụp thêm vài tấm nữa :Onion12: :Onion12: :Onion12: .
Mình sẽ tổng kết về cảm xúc buổi off của mình & cùng chia sẻ với các bạn ^^ tại lần đầu off mèo nên còn hơi lạ với 1 số bạn, nhưng rùi lần sau sẽ quen thui vì mọi người đều có mẫu số chung là yêu thương các bé thật nhìu :03:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Pate said:
Hí hí, rất hân hạnh được chụp hình cùng nhà vô địch Rin_bangdo - bé Tom - bé Kì Kì :good_job: . Không bit trước đây là nhà vô địch chứ bit là mình xin chụp thêm vài tấm nữa :Onion12: :Onion12: :Onion12: .
Mình sẽ tổng kết về cảm xúc buổi off của mình & cùng chia sẻ với các bạn ^^ tại lần đầu off mèo nên còn hơi lạ với 1 số bạn, nhưng rùi lần sau sẽ quen thui vì mọi người đều có mẫu số chung là yêu thương các bé thật nhìu :03:
Anh yên tâm, nhà vô địch của chúng ta là chủ đẹp-mèo xinh mà nên được paparazzi ngắm nghía dữ lắm :157: toàn hình đẹp ko thôi. Em đang vật vã với cái facebook bị chặn, sắp up hình lên rồi. Em up lên đó cho nhiều rồi em nhox mới lấy xuống lồng khung 1 lượt để up lên đây.

Em và mn đều đang ngóng chờ 1 bài cảm xúc từ nhà điều hành YTC đó nha :le_luoi:

michu_meomeo99 said:
:lol: em nóng lòng chờ hình của chị chụp wá chị ngọc ui :wub: nhìn ảnh hm đó off đông vui wá :) hm đó e mà đi được chắc em là pé nhỏ tuổi nhất mhóm,hehehe :) :) :)
hixxx báo cho em 1 tin buồn nho nhỏ...hôm bữa chị lăng xăng chạy tới chạy lui nên...người cầm máy ko phải là chị........huhu... :sadcorner: nhưng mà thôi, cứ để có hình lên rồi mn cùng bình phẩm nha. Cũng sắp rồi đó, trong tuần này thôi :gongxi-1: