• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM - Phú Nhuận Bán 10 em đốm (Miễn tiếp lái)

Ice Man

Member
Mua 1 em rồi, ăn nhiều, ngủ nhiều, quậy nhiều... toát mồ hôi với bé đốm này nhưng mà vui. Chúc anh bán đắt nhá :)

Đây là hạnh phúc của người bán.

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
nhờ a ice man mà bình dương có a có e làm club chó đốm rồi hjhjhj chúc a đắt hàng nè

Ice Man

Member
Có 3-4 ông lái gọi mua thì mình đuổi thẳng :le_luoi: . Mà hok biết bọn lái có ngu quá tới mức mù chữ không nhẩy cái chữ to đùng miễn tiếp lái - lái tha em vậy mà cứ gọi ầm ầm thiệt pó tay :dead:

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
a cho e góp ý nha hjhj.a kêu mie4n tiếp lái nhưng vô mua như e rồi a bjt1 hok hjx,nên nói chung là cứ bán a hùng ơi hjhj,bữa nay e nó nặng 4kg rồi,hơi bị phá,bình dương cũng có mấy người mua của a nè,hjhj chuẫn bị làm 1 nhóm zưới này rồi nhở có a hùng hjhj chúc a bán đắt nha

Ice Man

Member
Lái là lái không bao giờ có thể lẫn được với người mua về nuôi, Vì sao ư đó là điều mà những bọn lái chó không bao giờ có thể nhận ra được.

Tội nghiệp những người chạy xe từ bình dương xuống bị mình cho về thẳng hihihi (teen thấy sợ :))

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
có mấy a cũng mua bán chó từ bình dương ,mà khó hiểu 1 điều lắm a hùng,nhà a đó mới bán xong rồi chạy lên a hùng mua về nuôi hjx :go_mo: