• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM- Tân Bình: Cún Bắc Kinh Lai xinh xắn...

cunxixi

cunxixi
Mình cần tìm chủ cho mấy em cún nhà mình ... cún đã được 2 tháng tuổi rồi . khỏe mạnh và lanh lợi lắm nha , ăn uống thoải mái lắm , gì cũng ăn ...Rất ngoan , vệ sinh sạch sẽ , ... Hình cún đây ah ..
Nhóc này là cái nha .. Giá 950k..Đã bán size]

Nhóc Cái luôn .. Đã bán

Bonus : Nhóc cún nhật .. nhỏ mà khôn , nuôi coi nhà tốt .. giá 250k

Nhóc cún Nhật lai BK, bé đực, mõm rất ngắn...Giá: 950k

Vui lòng gọi : 0936233661
Địa chỉ : 128/25/1A Phạm Văn Hai , F3 , Tân Bình .
Cám ơn đã xem tin ..

cunxixi

cunxixi
Mình không nhận ship ra Ninh Thuận, bạn thông cảm ha...Do mấy lần ship đi tỉnh thấy rắc rối và bé đi đường xa không có mình chăm sóc nên mình rất lo.Cám ơn bạn đã quan tâm nhé...

loverainbow

Vy Ikaros
hic thấy pé dễ thương quá,bạn ship đi cho pé đi tàu lửa hay xe chất lượng cao cũng đc mình sẽ trả thêm tiền ship mà
bạn đừng lo :icon027:

cunxixi

cunxixi
hic thấy pé dễ thương quá,bạn ship đi cho pé đi tàu lửa hay xe chất lượng cao cũng đc mình sẽ trả thêm tiền ship mà
bạn đừng lo :icon027:

Mình không biết gởi bé bằng cách nào, vì không quen ai để gởi hết...Với lại lúc trước mình cũng gởi nhưng thấy lỡ bé có bị làm sao thì rất khó ăn nói với bạn và mọi người vì nhiều vấn đề xảy ra lắm...Bạn thông cảm cho mình hen...

loverainbow

Vy Ikaros
Mình không biết gởi bé bằng cách nào, vì không quen ai để gởi hết...Với lại lúc trước mình cũng gởi nhưng thấy lỡ bé có bị làm sao thì rất khó ăn nói với bạn và mọi người vì nhiều vấn đề xảy ra lắm...Bạn thông cảm cho mình hen...

bạn cho pé đi tàu lửa ra rùi mình ra ga đón pé.Nhanh lắm chỉ chừng 1 ngày là tới thui.Bạn bỏ cho pé đầy đủ thức ăn là đc rùi.Nha!

khoamax

T.Viên Năng Động
cute wao đê!!!!

khicon86

bạn cho pé đi tàu lửa ra rùi mình ra ga đón pé.Nhanh lắm chỉ chừng 1 ngày là tới thui.Bạn bỏ cho pé đầy đủ thức ăn là đc rùi.Nha!

bạn nên zô tận nơi xem cún,ùi mua,đừng có coi hình ùi mua,coi chừng kg vừa ý đó,hình và ngoài đời khác nhau xa lắm.....bạn này chụp hình cho cún đẹp lắm,rất biết chup hình,công nhận chó của cunixi rao bán con nào cũng duco chụp hình dẽ thuong lắm,kg biết có chỉnh sữa kg biết nữa

VipDog

bé màu đen 250k lai với gì thế bạn ?? ! mình ở F3 tân bình luôn nè ! có bé nào đẹp pm cho số nhà minh qua coi luôn cho tiện ! :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

cunxixi

cunxixi
bạn nên zô tận nơi xem cún,ùi mua,đừng có coi hình ùi mua,coi chừng kg vừa ý đó,hình và ngoài đời khác nhau xa lắm.....bạn này chụp hình cho cún đẹp lắm,rất biết chup hình,công nhận chó của cunixi rao bán con nào cũng duco chụp hình dẽ thuong lắm,kg biết có chỉnh sữa kg biết nữa

Đúng rồi đó, mình rất hoan nghênh bạn nào đến tận nhà mình xem cún và thấy được là cún mình xinh, khỏe mạnh, và được chăm sóc kĩ đến chừng nào.Nhiều bạn đến nhà và khen là ở ngoài bé xinh hơn trong hình rất nhiều đó...Chụp hình đẹp là do gu thẩm mỹ của mỗi người biết chọn góc đẹp, bố cục hình cũng như chọn lựa gam màu đẹp, phù hợp.Do mình học về nghệ thuật nên cách chụp có khác mấy bạn.Nếu chỉnh sửa thì mình chỉ chỉnh tuơng phản, lồng thêm khung hình cho đàng hoàng (cũng là một cách tôn trọng khách hàng của mình), một tấm hình đẹp không có nghĩa là 100% đều "được" chỉnh sửa.Thân!

cunxixi

cunxixi
bé màu đen 250k lai với gì thế bạn ?? ! mình ở F3 tân bình luôn nè ! có bé nào đẹp pm cho số nhà minh qua coi luôn cho tiện ! :143163ljogging:

Mình bán bé rồi bạn ạ.Cám ơn bạn nhiều nhé!

cunxixi

cunxixi
Ban oi, so dt cua ban la so may? minh muon mua may be cun , ban con ban ko

Mình đang có mấy bé xinh lắm đó bạn.Số đt của mình là : 0936 233 661. Cám ơn bạn rất nhiều!