• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM: Tails Home- Còn 1 bé Cocker gái duy nhất tìm nhà mới

Tails Home

PET CENTER- Everything About Pet Supplies
Bầy cocker nhà Tails Home đã chích ngừa mũi đầu tiên, 1 tuần nữa sẽ rã bầy. Gồm 1 bé đực và 4 bé gái. Hiện còn 2 bé cái (ảnh 2 cooker gai 11) đang cần tìm về nhà mới. Nhận đặt gạch ngay hôm nay. Mong sự ủng hộ của cả nhà!

pknight

T.Viên Năng Động
uppppppppppppp

khoamax

T.Viên Năng Động
olala đẹp quá đi chó đực có phải của tiệm ko chị mốt cho Chips của em lên tìm chồng với nha

pknight

T.Viên Năng Động
đẹp wa xá ah :03: :03: :03: :03: :03: :03:

Tails Home

olala đẹp quá đi chó đực có phải của tiệm ko chị mốt cho Chips của em lên tìm chồng với nha

Chắc chắn là được rùi, mai mốt làm thông gia e nhé. hé.hé. Tails Home đã tiễn 3 con của Cocker Cha mẹ về nhà mới rùi, giờ còn 2 bé cái cực đẹp chuẩn bị xuất hiện thui. Các bé đã được chích ngừa, đợi đủ ngày đạt kháng thể ra mắt chính thức chú Max nhé!

Tails Home

hôm nay đã mang về 1 bé gái xinh xắn từ Tails home. dù là bé gái nhưng nghịch đừng hỏi.

Cảm ơn 2 bạn đã lo cho bé về tổ ấm mới nhé! Thỉnh thoảng 2 bạn cho bé ghé chơi hoặc inform về bé nha! Bé ngày hôm qua ở lại cũng về nhà mới rồi bạn ạ!

quychocanh

chị ơi.....cún alaskan mầu nâu đỏ bên chị giá thông thường rơi vào khoảng bao nhiu vậy chị???? chị gửi inbox cho e nhé

Tails Home

chị ơi.....cún alaskan mầu nâu đỏ bên chị giá thông thường rơi vào khoảng bao nhiu vậy chị???? chị gửi inbox cho e nhé

Mình gửi báo giá rồi nhé! chúc các bạn ngày mới thật nhìu may mắn

hôm nay đã mang về 1 bé gái xinh xắn từ Tails home. dù là bé gái nhưng nghịch đừng hỏi.

up hình bé gái nhà bạn cho mình xem với ..mình cũng vừa đón bé đực anh trai của bé gái nhà bạn về đấy .. hi hi