• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM: Tails Home- (Closed) Phốc sóc Teppy

Status
Không mở trả lời sau này.

Tails Home

PET CENTER- Everything About Pet Supplies
Bé tên Teppi, đã trở thành thành viên của Tails Home từ khi bé được 3 tháng tuổi (9/2011), nay bé đã lớn ( 8 tháng) mà nhà giờ có nhiều bé nhỏ cần chăm sóc hơn nên bé tinh nguyện ra đi tìm môt người chủ mới thật sự yêu thương bé.
Hix, bé rất hiền lành, nghe lời và quen sống trong "nhung lụa" nhưng giờ bé chỉ cần về nhà mới và được đi lấy vợ...!!! hihi
Có ai thương bé thì đến rước bé nhé! :03:

yeucunxu

mình thích cún lông xù lắm nhưng còn là hs nên không đủ tiền mua, chúc pé mau tìm được chủ mới.

Tails Home

Pom màu vàng nhìn đẹp ghê. :D

THanks bạn nhé .Bé lúc nhỏ màu xám khói. Lớn lên thành màu vàng hòa quyện chút xám khói đó bạn :D. Nhìn bé cực Manly...keke

Tails Home

mình thích cún lông xù lắm nhưng còn là hs nên không đủ tiền mua, chúc pé mau tìm được chủ mới.

Tails Home luôn có ưu đãi đặc biệt cho các bạn đến từ YTC, sắp tới bạn có thể tham gia chương trình trả gop dành cho các bạn yêu thú cưng mà hạn chế điều kiện tài chính nhé!. Thanks Bạn

yeucunxu

Tails Home luôn có ưu đãi đặc biệt cho các bạn đến từ YTC, sắp tới bạn có thể tham gia chương trình trả gop dành cho các bạn yêu thú cưng mà hạn chế điều kiện tài chính nhé!. Thanks Bạn

vậy bạn cho mình biết thêm chi tiết cách trả góp được không? nêu đủ đkiện thì mình mang 1 pé về.

Tails Home

b ơi...cho mình hỏi chút....shop b có golden đực tầm 2>>4 tháng k??? nếu có cho mình xin giá vô inbox nha...thank

Bên mình ko có bán golden bạn ơi. Bạn hỏi các bác trong YTC thử nhé! cảm ơn bạn đã quan tâm đến shop.

Status
Không mở trả lời sau này.