• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Help!Bé mèo tội nghiệp bị rơi từ tầng 2 xuống tầng một

Theo Như tiêu đề thì bé nhà em khoảng 2 tháng tuổi Giới tính cái.Sáng nay em tìm em í hổng thấy nhưng mãi lúc bé rớt xuống em gái mình mới phát hiện ra.Tình hình là bé kô bị thương trên cơ thể nhưng có chảy máu một xíu ở mũi..Liệu có sao kô các bạn?Nếu các bạn biết cách chữa thế nào thì cho mình bít nha!Nhìn ẻm tội nghiệp lém !huhu giờ cứ nằm trên giường như vầy hổng bít có ăn cơm được hông nữa????Mong mọi người giúp đỡ nha!Thanks For Read All
:cry: :07: :07: :07:

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Bé mới bị té chấn thương nên sẽ sốc và rất đau, sẽ thụ động nằm 1 chỗ, e thử đỡ bé đứng dậy xem 4 chân có đứng vững, đi đứng còn bình thường đc k? Nếu bé đi cà nhắc mà vẫn đi đc thì e cứ để theo dõi tiếp, vì đôi khi mèo ngã cao bị đau, mấy ngày sẽ khỏi, hiện h e vuốt ve làm bé đỡ sợ và để bé yên tĩnh chút đi, rồi tối trộn cơm thật ngon cho bé ăn nha

Bao Linh 85 said:
Bé mới bị té chấn thương nên sẽ sốc và rất đau, sẽ thụ động nằm 1 chỗ, e thử đỡ bé đứng dậy xem 4 chân có đứng vững, đi đứng còn bình thường đc k? Nếu bé đi cà nhắc mà vẫn đi đc thì e cứ để theo dõi tiếp, vì đôi khi mèo ngã cao bị đau, mấy ngày sẽ khỏi, hiện h e vuốt ve làm bé đỡ sợ và để bé yên tĩnh chút đi, rồi tối trộn cơm thật ngon cho bé ăn nha
thanks chj nha bây giờ bé mèo mèo nhà em đã đỡ rùi!!phù may quá!bé miu nhà em ngịch lém,mới bị ngã mà tối là lại nghịch rùi!chơi bóng nhanh lém!à em kiểm tra chân của em í rùi không sao đâu ak vẫn chạy nhảy bình thường chỉ có hơn sốc thui nói chung là chiều hôm đó bé nằm suốt cả buổi luôn nhưng mà tỉnh cái là lại nghịch như quỉ à :loa_loa: :loa_loa: :loa_loa: :juuuu: :juuuu: hí hí làm em sợ phát khiếp

Peachie

Bé mèo nhà em cũng 1 tháng bị ngã từ tầng 2. Bé ngã từ sáng, giờ thở bình thường, các chi cử động được nhưng bé cố đứng lên thì không đứng vững, bé cứ nằm im thôi ạ