• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[HN]_ HAMSTER BEAR XINH XINH 80k

Status
Không mở trả lời sau này.

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
ban oi con hams mau vang mo cai' k ha ban??? ban co the fixx gia thap hon mot chut nua k a?

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
cho mình xin giá 1 em cái vàng mơ nhé !!! zô inbox nha bạn ơi
mình ở hà nội nhưng ở tôn thất tùng... bạn có ship k ? nhiu tiền 1 lần ship vậy?

bedautay870

T.Viên Năng Động
giá tốt tiếc là mình hết tiền rồi. bạn ơi cắm đt lấy nhím với hams 1 tuần trả nhá. đc ko bạn??? :ngoi_xom: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi:

bedautay870

T.Viên Năng Động
mình đang cần 1 bé bear đực hay mình mang bear qua đó phối giống nhá. đc thì alo mình chiều mang qua. 01663 121 533

shadow

YTC Developer
mình đang cần 1 bé bear đực hay mình mang bear qua đó phối giống nhá. đc thì alo mình chiều mang qua. 01663 121 533

nhà mình toàn cái thôi c ah. hê hê :ngoi_xom:

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
hic hic.. chỉ tiếc em hams bear này k ghép đk với hams sóc nhà thôi :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: nếu mà ghép đk mình lấy 1 pé ngay từ đầu rùi :Onion07: :Onion07: bây h tìm một bé hams màu vàng rẻ mà sao khó quá à...... :Onion48: toàn kêu giá 80k trở lên :07: :07: thôi thì lần sau chủ thớt có bé hams loại nào rẻ rẻ mà màu vàng mơ thì cho mình đặt trước một bé :icon027: :icon027: rất thích nui 1 đôi hams nhưng k có nhìu tiền :run: :run: :run: :run: :run: mong chủ thớt thông cảm ạ :156: mong sớm có tin tốt từ các bé của chủ thớt vì mình thấy để em hams sóc nhà một mình mà không có ai chơi cùng ( cũng bận học vì đây là năm cuối ) mà tội và thương em nó qué !! ( mình thật là độc ác ) :m169: :m133: :m074: :m003:

Status
Không mở trả lời sau này.