• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - ALN lai 34 màu Hyma vàng

Status
Không mở trả lời sau này.

boydz

YTC Developer
Cần tiền giải quyết 1 số việc nên đành tìm nhà mới cho thằng SúnThằng này mập mạp đc gần 3 tháng rồi, cũng khá ngịch lại ngộ lắm nhé, mọi ng gặp đảm bảo có cảm tình luôn. Ăn uống khỏe, ih vs đúng chỗ, rất gần ng, ai qtâm thì lh sđt 01656 079 858 nhé, sẽ fix cho bạn nào yêu thương e nó. Giá là 2tr800k. Thanks mọi ng đã đọc tin!
Dưới đây là 1 loạt ảnh zìm hàng của Sún mới chụp lúc trưa, cả nhà chiêm ngưỡng nhé.. :03:

bmw

Mình đã đến xem e sún của bạn này, bụ bẫm và ngộ lắm, nhưng tiếc là nhà mình nhiều bé trai quá rồi, up phụ bạn ... :D

playboy

Cần tiền giải quyết 1 số việc nên đành tìm nhà mới cho thằng Sún nhà mềnh. Đúng là nhà nuôi nhiều chó mèo thật đấy nhưng việc cần quá và bận rộn, k có time chơi đùa chăm sóc bọn trẻ như trước nên cũng tìm chủ mới cho Sún nhà mình luôn.. Thằng này mập mạp đc gần 3 tháng rồi, cũng khá ngịch lại ngộ lắm nhé, mọi ng gặp đảm bảo có cảm tình luôn. Ăn uống khỏe, ih vs đúng chỗ, rất gần ng, có lẽ ảnh thì mình xin nợ mai sẽ up vì nó ngịch quá cả buổi chiều chụp k đc 1 tấm nào nên hồn, ai qtâm thì lh sđt 01656 079 858 nhé, thanks mọi ng đã đọc tin!
PS: Về giá cả thì mọi ng call nhé, mình k rep tn, và sẽ fix chút lộc cho bạn nào yêu thương e nó.
Dưới đây là 1 loạt ảnh zìm hàng của Sún mới chụp lúc trưa, cả nhà chiêm ngưỡng nhé.. :03:
View attachment 37526
View attachment 37528
View attachment 37529
View attachment 37531

Up hộ thằng bạn....

thằng cu này hềnh như lai xiên hả bạn :"> nhìn ngộ quá :"> nhà mình có 1 thằng vs 1 con mà loạn cả nhà rồi :">

boydz

YTC Developer
thằng cu này hềnh như lai xiên hả bạn :"> nhìn ngộ quá :"> nhà mình có 1 thằng vs 1 con mà loạn cả nhà rồi :">

K bạn ạ, màu hyma thôi, bố là aln còn mẹ là 34 lai.

chiru

T.Viên Năng Động
Giống mèo và ngoại hình quyết định giá trị của 1 con mèo.bạn nên xem lại mức giá đưa ra cho phù hợp.mèo tạp quá sẽ còn ảnh hưởng đến đời sau

boydz

YTC Developer
Giống mèo và ngoại hình quyết định giá trị của 1 con mèo.bạn nên xem lại mức giá đưa ra cho phù hợp.mèo tạp quá sẽ còn ảnh hưởng đến đời sau

Mình cần tiền giải quyết 1 số việc nên mới phải đăng bán, mình bán cho ng yêu mèo chứ k bán cho ng kinh doanh mèo để làm giống bạn ạ. Nếu yêu thích hay quan tâm đến em nó mình vẫn có thể bớt đc. 1 khi đã yêu nó thì kể cả là mèo ta, lai ta, hay lai linh tinh thì ng ta cũng vẫn mua. Thanks bạn đã quan tâm.

playboy

Thuận mua vừa bán thôi bạn ạ, nó cũng chỉ là cái giá thôi. Nếu 1 khi đã yêu mèo thì có đắt mức nào họ vẫn mua. Mình thấy giá đó cũng k quá đắt. Up!

Babegirl

Mình cần tiền giải quyết 1 số việc nên mới phải đăng bán, mình bán cho ng yêu mèo chứ k bán cho ng kinh doanh mèo để làm giống bạn ạ. Nếu yêu thích hay quan tâm đến em nó mình vẫn có thể bớt đc. 1 khi đã yêu nó thì kể cả là mèo ta, lai ta, hay lai linh tinh thì ng ta cũng vẫn mua. Thanks bạn đã quan tâm.

Khổ thân khi phải tiếp chuyện với viên đá rảnh rỗi bay lượn lung tung, hôm trước tao bị nó tóm xước cả tay, huhu... tối chủ nhật off chó k mày :X

Status
Không mở trả lời sau này.