• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hn Bán 1 bé mèo phấn hồng cái 8th

thứ 6 ngày 13 :)

YTC Developer
T cần bán em mèo này,
1 mắt của em ấy hay chảy nước mắt nên mỗi ngày các bạn lau cho bé
mèo cái 8th nặng 2kg4
gía 2,5tr
vừa qua đợt kêu gào đòi trai xong, yêu lắm, ăn cũng dễ nhưng nếu đc ăn royal thì nó ms béo đc, mà t thì nghèo quá chỉ cho bé ăn cơm nên rất tội, mong các bạn đón về thì cho em nó cs no đủ hơn
01666 522 130
http://www.upanh.com/listing/?s=902ad403fdf10b25c2d93ebd04e3deeb
http://upanh.com/listing/?s=820fdeb7985d59c6852b5cb6d305c562

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Mèo cái 2 cân 7 còn nhẹ gì nữa @.@
Béo thì béo vừa thôi, các bạn cứ thích mèo béo ú lên chứ thực ra mèo cái tầm 2,5-3,3 kg là đẹp, tất nhiên cũng tuỳ giống nữa.

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Con của Kit và Sữa có đặc điểm là lông cực kì mềm, bông, dài và ít rụng.
Thằng Kỉ cũng to con, hồi đỉnh điểm nó gần 7kg cơ. Con Sữa thì nhỏ nhỏ tầm 3-3,5kg thôi.
K biết bạn chăm bé có tốt k , nhưng m nhìn mắt bé có vẻ bị đau bạn ạ. Muốn bán thì bạn cũng chụp ảnh nó sạch sẽ xinh đẹp tí :3
Bạn mua nemydexan về nhỏ cho bé ít ngày nhé!

Trần Mạnh Tùng

T.Viên Năng Động
ảnh chụp trên mái nhà nhìn yêu thế :)) 2 a chị còn chui lên giường buông màn động phòng =)) bạn mua nước muối nhỏ cho bé đỡ bị đau mắt. Up cho bé... nhìn giống Su điên nhà mình

thứ 6 ngày 13 :)

YTC Developer
t nuôi mèo đực thì toàn tầm 5, 6 kg nhưng em này t vừa cân lại chỉ nặng 2,4kg thui, hơi gầy nhưng mà đùa như giặc ấy. Nếu đc ăn canin nó sẽ béo nhanh, nhưng mà t đang kẹt tiền quá, nên cho nó ăn cơm, mà nó ăn ít cơm nên gầy, hix. Nó chỉ thích ăn hạt thôi. Haizzz, thương nó lắm, sáng tầm 7h, đói là nó lại trèo lên ngực mình liếm mặt đòi ăn :(

hacmun

YTC Developer
alice.4387 said:
. E ấy nói là 2kg7 b ạ,b đọc nhầm rồi.
Không,mình đang nói cái này cơ bạn ạ. hi! "Con của Kit và Sữa có đặc điểm là lông cực kì mềm, bông, dài và ít rụng.
Thằng Kỉ cũng to con, hồi đỉnh điểm nó gần 7kg cơ. Con Sữa thì nhỏ nhỏ tầm 3-3,5kg thôi.
K biết bạn chăm bé có tốt k , nhưng m nhìn mắt bé có vẻ bị đau bạn ạ. Muốn bán thì bạn cũng chụp ảnh nó sạch sẽ xinh đẹp tí :3
Bạn mua nemydexan về nhỏ cho bé ít ngày nhé!"