• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - Bán 1 chú chó rất đẹp (có ảnh, video)

buratino01

Nhà mình đang cần bán 1 chú chó đực ( nặng 9 kg)
- Chó trông nhà tốt ( cắn ác liệt)
- Tính tình rất hiếu động, chảy nhảy liên tục, hớn hở
- Sức khoẻ tốt, mình mua cách đây mấy tháng ( người quen bán nói chú chó này có gen chó săn)
Do nó hiếu động quá nên người lớn không thích, đành phải bán
Giá dự kiến 1tr500 FIX giá xuống còn 1 triệu
LH : cô Thư 04.38771.627 ( nhà gần KĐT Việt Hưng, q Long Biên - HN)
Yahoo : ng_ha_noi

Video

mini123

phiêu bạt
nhìn con này như phú quốc lai ý nhỉ . nhìn khôn phết . up cho cún mau có chủ tốt

S

shi_kok

Guest
nhìn con này như phú quốc lai ý nhỉ . nhìn khôn phết . up cho cún mau có chủ tốt

chó đẹp
nhưng nhìn mãi co thấy tí chất pq nào dâu
ko hỉu bác mini nhìn kỉu j nữa

mini123

phiêu bạt
chó đẹp
nhưng nhìn mãi co thấy tí chất pq nào dâu
ko hỉu bác mini nhìn kỉu j nữa

nhìn cái ảnh thứ 2 thấy có đoạn lông dựng , nhìn giống cái xoáy . ::khoc_nhung_ko_chiu_thua: phải xem tận mắt mới bít đc :th_haha_hammer:

buratino01

Thấy ae chém nên mình FIX giá xuống còn 1 triệu, ai thực sự quan tâm thì qua xem, có thể bớt thêm tiền xăng. Còn không thì em đành có lỗi với nó.

MBK1995

Thấy ae chém nên mình FIX giá xuống còn 1 triệu, ai thực sự quan tâm thì qua xem, có thể bớt thêm tiền xăng. Còn không thì em đành có lỗi với nó.

có lỗi với nó là sao a ??? mình thấy con này cũng có 1 phần nhỏ giống GSD nhỡ :|

buratino01

có lỗi với nó là sao a ??? mình thấy con này cũng có 1 phần nhỏ giống GSD nhỡ :|

Có lỗi tức là nếu không ai mua nuôi thì nhà mình phải bán thịt

dan_linh

YTC Developer
hả? ặc ặc!! có ai mua thì mua nó về đi nhanh nhanh... nếu k là nó phải đi xếp hàng đầu thai kia. Nhà mình có chó rồi với lại con này to quá mang về sợ nó chiến nhau với Ken nhà mình

tra tra

T.Viên Năng Động
đây chỉ là chó ta VN thôi mà bạn, sao lại lên đến 1tr??(nếu sai thì cho mình xin lỗi) Thấy có lỗi với em nó thì bớt giá cho họ đến mua hoặc tặng em nó cho người yêu thương thật sự chứ. Nói suông là có lỗi mà đi thit như bạn thì mình chẳng thấy có lỗi tẹo nào đâu ý!