• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN-Bán 1 e chó BK đực thuần chủng 3 tháng tuổi

Nhắc nhở em lần 2 không được dùng từ Up nhé.quá 3 lần là Ban nick đó.cún xinh ghê,e down giá xuống xíu là bán nhanh đó

pet-BinhThanh

T.Viên Năng Động
dài thì cứ cho dài, không bán loại chó xịn thuần chủng 2,5 tr nhá :)

chó này bán 2tr500 là đươc rồi,chó đat thôi chứ mặt chưa tịt = phắng.phần mũi nhô ra chút.3 tháng rồi mà không thấy miếng thịt vắt liền qua mũi đâu

trangbaby

T.Viên Năng Động
chó này bán 2tr500 là đươc rồi,chó đat thôi chứ mặt chưa tịt = phắng.phần mũi nhô ra chút.3 tháng rồi mà không thấy miếng thịt vắt liền qua mũi đâu

không biết bác là ai nhưng từ 2 trang đầu đến trang cuối nói 2 kiểu khác nhau là sao?nếu mà là MOD thì trật tự giùm cái. trang 1 bảo bán đúng giá, trang 2 bảo nếu là mình thì bán 4,2-4,5tr...chó nhà tôi bán lâu hay không cũng được, chứ đừng có kiểu ỷ mình là mod thì muốn nói gì thì nói nhé.BÁC kiếm trên cái diễn đàn này con nào có cái miếng thịt trên mũi bán e mua ngay, nhất là gống cái nhé. còn không thì để e về mua miếng thịt đắp lên cho e nó nha :th_haha_hammer:

pet-BinhThanh

T.Viên Năng Động
không biết bác là ai nhưng từ 2 trang đầu đến trang cuối nói 2 kiểu khác nhau là sao?nếu mà là MOD thì trật tự giùm cái. trang 1 bảo bán đúng giá, trang 2 bảo nếu là mình thì bán 4,2-4,5tr...chó nhà tôi bán lâu hay không cũng được, chứ đừng có kiểu ỷ mình là mod thì muốn nói gì thì nói nhé.BÁC kiếm trên cái diễn đàn này con nào có cái miếng thịt trên mũi bán e mua ngay, nhất là gống cái nhé. còn không thì để e về mua miếng thịt đắp lên cho e nó nha :th_haha_hammer:

Do lần đầu nhìn không kỹ thôi nên mới nói bán đúng giá.Bây giờ nhìn kỹ lại thì thấy mặc dù cùng loại nhưng chó chưa chuẩn.Bán lâu quá mình góp ý giá 2tr500 cho nhanh đi là mất trật tự a!Còn bạn nói chuyện về chó bk với Minh Ngọc là bạn sai lầm rồi đó.Bạn nhìn con chó 2 tháng tuổi này so sánh phần mặt,miếng thịt đó đi

Còn đây là chó của bạn.tự so sánh nhé

bác thanhthai bán chú chó băc kinh đẹp quá , loại này thuần chủng 100% phải không bác . bác bán hai triệu phải không , để cho em bác nhe .

trangbaby

T.Viên Năng Động
vậy thì lần sau bác nhìn cho kĩ rồi hãy phát ngôn nhé, còn khối người bán chó mèo còn lâu hơn mình nhiều mà có thấy ai ý kiến gì đâu, mà họ cũng có down giá xuống đâu. thế cho e hỏi thật giờ nhà bác còn con nào hay không?hóa ra bác là Minh Ngọc à? thấy cái nick đã ngờ ngợ, vì sang bên viet-pet thấy nick khác?nói chung chó nhà bác đẹp thì bác cứ mang đi khoe thoải mái, khoe nhiều người ta cũng chán, mà nếu đúng bác là Minh Ngọc thì sao lúc đầu bảo nhiều khách đặt quá không đủ bán, giờ ở bên viet-pet lại đăng bán chó làm gì???E hỏi thật đấy, vì cũng không chắc bác có phải là Minh Ngọc không??

lekhoa2812

T.Viên Năng Động
mình thấy bạn hơi baỏ thủ quá . ý kiến cuẩ mọi người để góp ý cho bạn mà , chó đẹp chó xấu gì thì người mua sẽ biết thôi. Hơi đâu tranh luận :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

trangbaby

T.Viên Năng Động
mình thấy đâu có gì bảo thủ, vấn đề ở đây là Mod trước nói 1 đằng, sau nói 1 nẻo, mà như kiểu dìm hàng ý. mình để ý tất cả các Mod thì thấy anh mod Bình thạnh này rất hay comment bài người khác với giọng hơi khó nghe, đành rằng ai chả mún bán nhanh, nhưng ko phải vì thế mà lên topic nói chó người ta này nọ để mà dìm hàng.

mình thấy đâu có gì bảo thủ, vấn đề ở đây là Mod trước nói 1 đằng, sau nói 1 nẻo, mà như kiểu dìm hàng ý. mình để ý tất cả các Mod thì thấy anh mod Bình thạnh này rất hay comment bài người khác với giọng hơi khó nghe, đành rằng ai chả mún bán nhanh, nhưng ko phải vì thế mà lên topic nói chó người ta này nọ để mà dìm hàng.

Member Pet-binthanh không phải là Mod mà là Trial Mod bạn ơi.Nhân tiện nhắc nhở bác Pet-Binhthanh không nên vào các Pic của người khác để phê bình hoặc nói những câu mang ý chê bai(sẽ bị coi là hành vi dìm hàng).Nếu vi phạm và bị nhắc nhở sau 3 lần sẽ bị Ban nick cảnh cáo.Bởi vì khi người mua hàng thấy thích thì mua,không thích thì không mua.Với 1 chú cún,xấu đẹp ko quan trọng,quan trọng là cảm thấy có duyên và thấy thích,nên chuyện giá thành không bàn cãi.Hãy cùng chung tay xây dựng 1 cái "Chợ" online vui vẻ và lành mạnh.Chúc tất cả buôn may bán đắt.Thân!

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
thank bác đã nhắc nhở, giải thích vậy mới khoái chứ, hihi

@Chuối: Có người khoái rồi kìa... sướng nha... :icon027:
@Trang: Chúc pé mau theo chủ mới nhé... :143163ljogging: