• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN-bán 5 bé mèo lai nga rất xinh (có hình) ;)

Status
Không mở trả lời sau này.

meoxiem264

YTC Developer
Mình đăng lại bài viết này mong sao mau chóng tìm được chủ mới cho các bé.Lần trước đăng ảnh các bé nhìn không rõ nên lần này mình chụp lại để rõ mặt các bé hơn.Vì là mèo lai nga nên đặc điểm dễ nhận ra nhất là mặt các bé tròn nhìn rất xinh xắn,nhìn qua ảnh thì có vẻ hơi giống mèo ta nhưng nêu xem tận nơi thì các bạn mới thấy rõ được khác biệt lông các bé khá dày và hơi xù còn mặt thì nhin qua la biêt à tron xoe iu lắm :em xin_em xin:
Vì mình không được nuôi nhiều mèo nên chỉ có thể nuôi đc ở trong phòng thôi 5 bé chỉ được đùa quanh quẩn trong phòng nhìn tội lắm.Mong các bé mau được về nhà mới.Mình có 2 bé tam thể(cái),1 bé trắng tinh(đực),1 bé lai xiêm(cái),còn 1 bé màu xám(đực)
Các bé đã được gần 2 tháng tuổi rất ngoan ăn khỏe,sạch sẽ và đi vs rất đúng chỗ :143163ljogging:
Mình để giá mỗi bé là 300K.Bạn nào muốn đón các bé thì LH Hòa:0989948449(mình SN 92 nhe :143163ljogging: )>

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Để a phụ e... mà nè... e đừng dùng font chữ lớn hơn 3 và màu chữ đỏ nhé e...

meoxiem264

YTC Developer
Để a phụ e... mà nè... e đừng dùng font chữ lớn hơn 3 và màu chữ đỏ nhé e...

vâng e bít rùi ạ,e sẽ rút kinh nghiệm lần sau thưa bác:D mời bác vào up nhiệt tình cho mấy bé mèo nhà e mau về nhà mới nha,khổ thân lũ nhóc lắm vì chẳng đc ra ngoài :die_die: :die_die: :die_die: :lau_mo_hoi:

tra tra

T.Viên Năng Động
yêu ghê! giá lại rất tốt! Up cho các bạn yêu mèo sớm đến đón các bé nào.

lupico

nhìn các bé iu quá :lau_mo_hoi: :die_die: chúc các bé mau tìm được chủ tốt nha! Giá tốt tiếc là tớ ở SN k thì cũng đón 1 bé về rùi :die_die:

meoxiem264

YTC Developer
up cho 2 bé sớm tìm đc chủ mới :em xin_em xin: :D hiện giờ vì trời nóng quá nên bé trắng đang bị đau mắt,m đang chăm sóc cho bé nên bạn nào mún đón bé trắng thì đợi 1 vài hnua cho bé khỏi mắt nhé:D

lethuy246

T.Viên Năng Động
bạn ơi, bạn lập tận 2 topic liền thế, mình khóa bớt 1 cái vào nhá :Onion34: mong bạn rep sơm sddeer mình close cho khỏi bị lẫn

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Mình đăng lại bài viết này mong sao mau chóng tìm được chủ mới cho các bé.Lần trước đăng ảnh các bé nhìn không rõ nên lần này mình chụp lại để rõ mặt các bé hơn.

Vậy a close topic kia nhé. Link topic cũ

lethuy246

T.Viên Năng Động
hình như cái kia mới là cái mới hay sao ý, em thấy 1 cái là 5 em mèo, 1 cái là 4 em mèo mà :em xin_em xin:

Status
Không mở trả lời sau này.