• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN- Bán hamsters camp baby nhiều màu 70k-120k

Mình có vài đàn hamster cần bán đực cái đầy đủ , tất cả đều từ hơn 2 tuần tuổi tới hơn 3 tuần tuổi nhé
Các bé đều khỏe mạnh, béo ú, ăn nhiều, nghịch wheel được rồi nhé
1 đàn bò sữa đốm đen thuần chủng, vài con socola đen, 1 đàn trà sữa giống big size, 1 đàn xám yếm trắng, vài bé abino, vài bé bò sữa đốm và mặt nạ xám, vàng, nâu

Nay do điều kiện nuôi không đủ nên cần bán bớt đi, mình chỉ giữ lại vài bé...
Giá đưa ra là:
Trà sữa, xám yếm trắng: 70k-80k
Xám đốm trắng, socola đen, abino trắng: 85-90k
Bò sữa đốm và mặt nạ xám, vàng , nâu mắt đen: 100k
Bò sữa đen thuần chủng 110k-130k
Có vài bé panda lông xù pha đen trắng, trắng, vàng nâu ( lông xù dài nhé) giá 120k

Tất cả các bé mình đều đảm bảo không bệnh tật, khỏe mạnh, chơi với người tốt...!

Mình cần mua vài cái lồng mika, bình nước bi, và wheel gỗ nhé ai có để lại cho mình , cho cái giá luôn!
Phone: 0984.653.615 ( Việt 92)

THANKS đã quan tâm ạ
View attachment 49873View attachment 49874View attachment 49875View attachment 49876View attachment 49877View attachment 49878View attachment 49879View attachment 49880View attachment 49881View attachment 49882

b0nglan

YTC Developer
chị còn 1 cái bể mika rất to, hỏng tầng trên cùng, về chỉ gắn keo vào là ok, chị muốn đổi lấy 1 bé bò sữa đực thuần chủng, ok thì pm bagia_xjtin nha,thanks

bedautay870

T.Viên Năng Động
chị còn 1 cái bể mika rất to, hỏng tầng trên cùng, về chỉ gắn keo vào là ok, chị muốn đổi lấy 1 bé bò sữa đực thuần chủng, ok thì pm bagia_xjtin nha,thanks

hơ tưởng giai nghệ nuôi hams rồi mà :157:

Rất to là size thế nào ạ, chị pm yahoo di_jay_ne0 e xem ảnh vs