• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN bán husky cái nâu đỏ đẹp, đang salo, giá tốt

hungga

Đứa em đi du học nước ngoài nên đành tìm chủ mới cho husky nâu đỏ, mắt xanh, hoả tiễn cân, cún rất đẹp, ngoan ngoãn, gần gũi và thân thiện, rất thích ngồi xe máy đi chơi, đã đẻ một lứa, hiện đang salo lần 2 được 5 ngày, cún tự đẻ và chăm con rất tốt, hiện không thể nuôi nữa nên mới tìm chủ mới, giá đi nhanh 12tr, cún phù hợp cho nuôi chơi trong gia đình hoặc nuôi sinh sản, bác nào mua về có thể cho đi phối được ngay, 2 tháng sau là có đàn con ngon lành rồi vì không có máy chụp ảnh nên lấy ảnh mang tính minh hoạ,cún nhà mình tương tự em này nhé :

Kiều nữ chân dài đã lên tầu hướng nam lúc 2h chiều nay rồi nhé, xin được cloe topic
thanks các bạn quan tâm

Attachments

Last edited:

hungga

Thanks pro pham quang hai
Lên tìm chủ mới nào, bác nào mua về có thể cho đi phối được ngay, 2 tháng sau là có đàn con ngon lành rồi

Last edited:

hungga

Lên tìm chủ mới nào, bác nào mua về có thể cho đi phối được ngay, 2 tháng sau là có đàn con ngon lành rồi

hungga

Fix nhiệt tình cho đến ngày em nó đi salo, sau khi cho em đi lấy giống chắc giá sẽ có sự điều chỉnh

hungga

Fix nhiệt tình cho đến ngày em nó đi salo, sau khi cho em đi lấy giống chắc giá sẽ có sự điều chỉnh

hungga