• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hn bán mèo 34 cực xinh !

LisaNgocAnh

Member diên đàn này cứ trẻ con thé nào ý nhỉ. Mèo của người ta,mình không ưng thì đi ra, cứ phải vào, mua thì không mua nhưng cứ phải để lại Cm nhận xét này nọ mới được ???!!!
Mua bán là việc của người bán và người mua, bạn nào ko ưng khỏi nhận xét, thanks !!

nextcrazy

Ở cái 4room YTC này là sân chơi cho những người yêu động vật và hành xử văn minh, lịch sự... Có những thành viên như bạn âu cũng như con sâu làm rầu nồi canh.
Nói cho bạn biết, mèo của mình trong mắt bạn không phải mèo 34, nhưng trong mắt mình là mèo 34 và mình thích đề như thế bạn thích làm sao ? Có làm sao không? Ảnh hưởng đến bạn à ?
Nhìn cái kiểu ăn nói là biết con nhà thiếu giáo dục mà thiếu giáo dục thì đồng nghĩa cũng chẳng có tiền đâu, rảnh hơi đi lân la mấy topic để ném đá à ? ở đây kô có chỗ nhé, mời bạn đi chỗ khác !
Thân ái !

Chà ! chú mèo khá xinh . Nhưng chủ thớt có vẻ gì đó < k biết miêu tả ntn nữa > . Bán bán mèo là chuyện của bạn còn người ta cm la quyền của người ta .Và cũng đừng vội đánh giá người # nếu như người ta cm k hợp với ý bạn Bạn có nhất thiết phải nói rằng đây la nơi chỉ dành cho người văn minh , lịch sự k ? ." Nhìn cái kiểu ăn nói là biết con nhà thiếu giáo dục mà thiếu giáo dục thì đồng nghĩa cũng chẳng có tiền đâu " Khi phát ngôn ra câu nói này bạn có nghĩ rằng chính bản thân bạn cũng chẳng xứng với điều bạn nói ra k ? Mèo đẹp , Chủ mèo có vẻ ngoài đẹp nhưng thậm chí k biết đánh giá bên trong bản thân mình có đẹp k !!

Be' Xù

T.Viên Năng Động
Ai thắc mắc về mặt e nó thì lên mạng google hình ảnh 34 doll face rồi hãy nhận xét nhé !

Member diên đàn này cứ trẻ con thé nào ý nhỉ. Mèo của người ta,mình không ưng thì đi ra, cứ phải vào, mua thì không mua nhưng cứ phải để lại Cm nhận xét này nọ mới được ???!!!
Mua bán là việc của người bán và người mua, bạn nào ko ưng khỏi nhận xét, thanks !!

Bạn hơi mất bình tĩnh đấy.Mọi người vào cm đâu phải với mục đính ném đá,chê bai gì mèo nhà bạn đâu.Khoan nói đến chuyện mèo nhà bạn có phải mèo 34 hay không nhưng bạn đã đăng tin rao bán em nó chẳng lẽ người mua không có quyền biết được nguồn gốc và giá trị của em mèo mà bạn rao bán à???Mỗi giống mèo có giá trị khác nhau,mèo 34 giá tất nhiên không thể giống giá mèo Anh,mèo Nga được.Mọi người cũng chỉ muốn nhận được những gì đúng với số tiền mà họ bỏ ra thôi.Nếu mèo nhà bạn thực sự là mèo 34 thì bạn có thể bình tĩnh giải thích cho mọi người hiểu chứ đâu còn phải nặng lời như vậy(sorry chứ mình thấy bạn mới thực sự là người trẻ con ở đây)
P/s:đây là ảnh 1 bé Persian doll face,bạn có thể so sánh với mèo nhà mình View attachment 17115

LisaNgocAnh

Sao bạn ko up ảnh con nào to như con nhà mình ý để
Mọi người chiêm ngưỡng độ lai Nga, anh ...v..vv nhà mình cho rõ, đê ảnh mèo baby thế nhìn rõ sao đc nhất là khi nó ngẩng măt lên !!!

Đức Bùi

Persian doll face hay gọi là chinchilla là dòng 34 cổ điển, mắt có mầu xanh lá và kẻ nail viền mắt rất đẹp, trọng lượng cũng
như thân hình nhỏ. tuy là doll face nhưng cũng khá tịt bạn ah. Việt nam mình cũng chỉ bít 1 bạn có 1 cặp chinchilla có giây tờ và 1 bạn trong sài gòn cũng có 1 cặp ko giấy.
Còn bạn chủ 2p: mặt mũi không đến nỗi mà đanh đá quá.
1_ bạn nói người ta vô học, bạn còn không bít mèo mà bạn nuôi gần 1 năm là mèo gì mà bạn chê trách người ta??? bạn bít người ta ntn mà bạn kêu người ta không có tiền???
2_ bạn chê ý thức người ta kém trên 1 diễn đàn văn minh mà ngôn từ của ban trắch mắng người thây ghê quá
3_ bạn là người bán nhưng thông tin phải đúng, ko có chuyện treo đàu dê bán thịt chó, thích là 34 là 34 . nhưng cm nhắc nhờ thì lên tiếp thu chứ đùng có bảo thủ.
MOD box mèo có thể đánh giá

LisaNgocAnh

Mình nói cho bạn biết nhé, mình không phải chấp nhặt các bạn ý nhận xét và
Mình cũng rất niềm nở bày tỏ quan điểm, mình đã đi xem nhiều bài ở trên YTC rất nhiều bạn bị ném đá, mình cảm giác như ở đây có tính chung như vậy. Những người chủ đã từng nuôi đều có tình
Cảm phải suy nghĩ kỹ, hết cách mới phải bán. Sao các bạn đều là ngừoi yêu động vật mà nhìn con mèo tội nghiệp sắp phải sang chủ mới không thương nó mà lại cứ đưa ra nhận xét làm mình cũng bị tổn thương!
Các bạn biết nhiều về mèo sao các bạn không nói hẳn 1 câu: Con này là lai!
Nhưng các bạn không nói như thế mà các bạn chỉ hình như này, hình như nọ, mang lại cảm giác rất khó chịu
Cho ngừoi bán, các bạn cứ thử vào tâm lý mình đi!
Còn bay h các bạn hãy nhờ Mod box mèo nào đó đưa ra nhận xét chính xác có chuyên môn kiến thức về mèo, nếu thực sự nó lai mình sẽ đổi tên 2pic, cám ơn !!!

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
mọi người tự so sánh nhé , đừng căng thẳng quá bạn chủ 2pic ạ , lại mất hòa khí :-s

goat

YTC Developer
Ở cái 4room YTC này là sân chơi cho những người yêu động vật và hành xử văn minh, lịch sự... Có những thành viên như bạn âu cũng như con sâu làm rầu nồi canh.
Nói cho bạn biết, mèo của mình trong mắt bạn không phải mèo 34, nhưng trong mắt mình là mèo 34 và mình thích đề như thế bạn thích làm sao ? Có làm sao không? Ảnh hưởng đến bạn à ?
Nhìn cái kiểu ăn nói là biết con nhà thiếu giáo dục mà thiếu giáo dục thì đồng nghĩa cũng chẳng có tiền đâu, rảnh hơi đi lân la mấy topic để ném đá à ? ở đây kô có chỗ nhé, mời bạn đi chỗ khác !
Thân ái !

bạn này khinh người phết nhỉ. đúng là xinh đẹp con nhà giầu có khác. lời nói có gang có thép

Be' Xù

T.Viên Năng Động
Persian doll face hay gọi là chinchilla là dòng 34 cổ điển, mắt có mầu xanh lá và kẻ nail viền mắt rất đẹp, trọng lượng cũng
như thân hình nhỏ. tuy là doll face nhưng cũng khá tịt bạn ah. Việt nam mình cũng chỉ bít 1 bạn có 1 cặp chinchilla có giây tờ và 1 bạn trong sài gòn cũng có 1 cặp ko giấy.
Còn bạn chủ 2p: mặt mũi không đến nỗi mà đanh đá quá.
1_ bạn nói người ta vô học, bạn còn không bít mèo mà bạn nuôi gần 1 năm là mèo gì mà bạn chê trách người ta??? bạn bít người ta ntn mà bạn kêu người ta không có tiền???
2_ bạn chê ý thức người ta kém trên 1 diễn đàn văn minh mà ngôn từ của ban trắch mắng người thây ghê quá
3_ bạn là người bán nhưng thông tin phải đúng, ko có chuyện treo đàu dê bán thịt chó, thích là 34 là 34 . nhưng cm nhắc nhờ thì lên tiếp thu chứ đùng có bảo thủ.
MOD box mèo có thể đánh giá

Bạn ơi,chinchilla là một dòng mèo 34 doll face chứ không phải mèo 34 doll face gọi là Chinchilla đâu.Mèo 34 doll face cũng có đủ các màu giống như mèo 34 mặt tịt còn chinchilla chỉ có màu Silver với Golden thôi.

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Nếu bạn còn bán em mèo thì liên lạc với mình nhé .. ban gửi tin nhắn vào inbox của tớ luôn nhé