• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN- Ban' cwd

sun.xjnh

Member
Mình ở H.n cần bán 1 cwd sezi 70. giá 250k. ko lỗi ăn khỏe. . SDT 01679998868

sun.xjnh

Member
ko hiểu sao mình up lên toàn lỗi thôi. Nhưng yên tâm con của mình ko lỗi gì cả. còn đẹp ko thì sau mình up ảnh nhé. Thank

nguyenngocminh118

T.Viên Năng Động
haha a ơii sao k nuôi nữa :) em là người bán cho anh đây ..con đấy chưa hiền lắm nhưg cũg đc mà...chẳg may e bị bố mẹ k cho nuôi nữa :) nếu a bán lại e mua vẫn giá e bán nké :) alô lại số e nké 01692113153 :50: :em xin_em xin: :frozesweat: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :Onion27: :03: :03: :03:

nguyenngocminh118

T.Viên Năng Động
up phụ :frozesweat: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :Onion27:

sun.xjnh

Member
a lại định bán đi mua con iguana chứ con này ko lớn đc nữa. mà ko biết chỗ nào nó làm chuồng thuê lên ko có chỗ nuôi

nguyenngocminh118

T.Viên Năng Động
thiếu jì ra mua lồg mika rồi để vào :frozesweat: tầm to to vào ai bảo con này nó max size max fải 90cm nké a cứ nuôi đi xog nó lột da nhìn sẽ rất đẹp e nói tkật chứ k đùa còn nếu a cảm thấy bán đc thì e có tkể mua lại :lau_mo_hoi: >:lau_mo_hoi:đúg já e bán cko a nké :">:">:">

nguyenngocminh118

T.Viên Năng Động
đực hay cái đấy
e mua luôn

đực bạn àk :07: pm anh ý nké thôi tớ nhườg cko bạn :33: mua đi

sun.xjnh

Member
đực hay cái đấy
e mua luôn

đực e ạ. mua thì pm a

sun.xjnh

Member
thiếu jì ra mua lồg mika rồi để vào :07: tầm to to vào ai bảo con này nó max size max fải 90cm nké a cứ nuôi đi xog nó lột da nhìn sẽ rất đẹp e nói tkật chứ k đùa còn nếu a cảm thấy bán đc thì e có tkể mua lại :33: >:143163ljogging:đúg já e bán cko a nké :">:">:">

e biết chỗ nào nó bán chuồng ko. mà giá 1 chuồng dài 1.3m rong 60 ntn ???

nguyenngocminh118

T.Viên Năng Động
e thì e k biết nhưg tầm 200k a ạ ... nếu a cần e nhờ 1 anh này đặt chuồg cko a nke';:Onion22: :loa_loa: :Onion12: mika thì không đẹp..e nói tkật tốt nkất tkả jôg ra nhưg buộc dây vào ... hầu cứt đái 1 chút ..cho nó qen nkà và làm cko nó hiền hơn ... đỡ lạ anh ạ . Em nói tkật đấy,fải buộc dây vào nké xog rồi buộc vào cột nào đấy cko nó chạy lug tug :143163ljogging: :143163ljogging: cho qen đã rồi nếu qen rồi tkả ra . sáng tầm 7h30 tắm cho em nó xog rồi 8h10 cho e ra tắm nắg tầm 15' nké tại nắg buổi ság tốt mà ;:birth: chúc a nuôi tốt. đừg bán anh ạ để lại mà nuôi e cũg vừa mua 1 con 50cm a ạ ;;) hề hề :Onion09: :lac_dau: :lac_dau:

nguyenngocminh118

T.Viên Năng Động
tốt nkất ý nếu anh có hồ kieng tkì để vào đấi sẽ đẹp hơn rất nhìu a ạ :loa_loa: :Onion12: