• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

hn- Cần bán 1 mẹ v0i 2 c0n -Me0 ngA gấp gấp

ngbaloc

Member
Tình hình trc em c0 mua mấy mẹ c0n về để nu0i sau c0 gì đẻ . nhưng nu0i đc mấy tuần thì thật sự thấy k c0 khả năng nu0i nữa hix
nay mu0nhuwn000ng lại ch0 các bạn c0 nhu cầu nu0i me0
Giá mình để ch0 cả 3 mẹ c0n là 3t ( giá này thì rất rất chuẩn r0i )
mua lẻ thì me0 mẹ 1t5 .me0 c0n 1 triệu 1 bé
đây là clip cả mẹ c0n nhà bé .me0 c0n đang bắt đầu xù l0ng , các bạn c0 thể đến xem trực tiếp
m0ng các bạn ghé qua thì up h0 mình nhé, thật su mình k chăm đc nữa nên đành bán đi , m0ng các bạn giupdd00 cac bé

đây là clip của mẹ c0n me0 nga
liên lac v0i em L0c s0 097.405.1990 h0awc yah00 ngba_loc nhé

little.dust

Tình hình trc em c0 mua mấy mẹ c0n về để nu0i sau c0 gì đẻ . nhưng nu0i đc mấy tuần thì thật sự thấy k c0 khả năng nu0i nữa hix
nay mu0nhuwn000ng lại ch0 các bạn c0 nhu cầu nu0i me0
Giá mình để ch0 cả 3 mẹ c0n là 3t ( giá này thì rất rất chuẩn r0i )
mua lẻ thì me0 mẹ 1t5 .me0 c0n 1 triệu 1 bé
đây là clip cả mẹ c0n nhà bé .me0 c0n đang bắt đầu xù l0ng , các bạn c0 thể đến xem trực tiếp
m0ng các bạn ghé qua thì up h0 mình nhé, thật su mình k chăm đc nữa nên đành bán đi , m0ng các bạn giupdd00 cac bé

đây là clip của mẹ c0n me0 nga
liên lac v0i em L0c s0 097.405.1990 h0awc yah00 ngba_loc nhé

anh ơi khoan bán mèo nhé a, ít hôm nữa bạn e sẽ vào dắt 2 e nó về nhà nên có gì a nán lại nhé, e ở Đà Lạt hum kia e nói chuyện với a đấy :) Cảm ơn a nhé

ngbaloc

Member
anh ơi khoan bán mèo nhé a, ít hôm nữa bạn e sẽ vào dắt 2 e nó về nhà nên có gì a nán lại nhé, e ở Đà Lạt hum kia e nói chuyện với a đấy :khoc_nhung_ko_chiu_thua: Cảm ơn a nhé

mình đang giữ lại ch0 bạn đấy... đi thanh h0a mấy h0m gi0 m0i vè hì hì

ngbaloc

Member
tình hình là bạn little.dust có bảo mình giữ mèo hộ vì lý do chưa qua lấy được nhưng rồi mãi không thấy bạn liên lạc lại mà để các em ngoài sân thì tội quá .
Mong các bạn giúp đỡ các em nhanh về nhà mới đỡ tội nghiệp hix

ngbaloc

Member
up phụ bạn nhá khổ thân mấy nhỏ quá,nhà có 2 bé rùi ko thì cũng ẵm cả mẹ lẫn con ý :em xin_em xin: :hahaha: :hahaha: :hahaha:

cám ơn bạn nhé . mình cũng muốn tìm cho các em chỗ ở tốt hơn thôi chứ k buôn bán gì , bán giá cũng rẻ cho các em ý đi nhanh hơn . mong sao các em mau tìm đc chủ tốt

lethuy246

T.Viên Năng Động
mình cũng muốn giúp bạn lắm, mình cũng thuwong chúng quá :143164lsmokingg: :143163ljogging: nhưng mình không đủ tiền mua chúng :) :th_haha_hammer:

lethuy246

T.Viên Năng Động
mèo conlà đực hay cái vậy ???

bạn nên gọi điện cho chủ top ý, bạn ý dễ tính lắm :)

Janes Soleil

YTC Developer
Mấy bé mèo của bạn đã có ai đón chưa? Mình vừa đón thêm bé Misa về nhưng thấy mèo của bạn lại thương quá, nếu còn thì pm lại cho mình nhé.

Nhung90

T.Viên Năng Động
bác ơi, bác giảm giá đi, em đi mua hỏi thấy mèo Nga nhỏ giá tầm 7-8ook 1 bé bác ạ, fix nhanh cho các bé mau về nhà mới, tội 3 mẹ con quá... chúc gia đình mèo mau tìm được nhà mới nhé