• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN cần bán lồng nuôi chó,mèo, bò sát ,pet giá rẻ

bobby vu

Tình hình là mình mới mua 1 cái lồng để đợi đón em kì đà về , nhưng khi nhốt thử thì trong vòng 30 phút em nó lách người tẩu thoát 3 lần liền... nên mình quyết định bán luôn lồng cho bạn nào có nhu cầu nuôi bò sát, chó mèo, hoặc 1 loại pet nào khác... lồng mới 100% ... người bán hét 650k sau 1 hồi kì kèo mình mua với giá là 550k bây giơi để lại cho bạn nào có nhu cầu là 450k ... lồng dài 80+ rộng 40+ cao khoảng 58 60...

Vì không muốn vợ biết nên các bạn gọi cho mình vào lúc 9h sáng đến 11h30 trưa nhé , không SMS nhé , mình trên mạng cả ngày nên các bạn cũng có thể để lại SDT xong mình sẽ liên lạc ngay. SDT : 01689 34 8686

Link ảnh : http://nk9.upanh.com/b6.s3.d1/b24353c2e4a619de3c5cf43b4a99d220_42650149.picture002.jpg
http://nk8.upanh.com/b1.s24.d3/4a15f28718a5b27b48f104a1ff65d2fa_42650218.picture003.jpg

kingkong84

YTC Developer
Nói thật , bạn mua đắt quá rồi , bây h bán ko dc giá như vậy đâu , hihihehe vẫn chưa biết chỗ mua rồi , ra Tăng Bạt Hổ , chỗ bán chim ý , cái lồng này bán có 200k chưa mặc cả , e a mua ở đấy , đag dùng để nuôi GP , sr chủ topic nhé , ko có ý gạch đá gì đâu :D

meo_ngo

T.Viên Năng Động
Nói thật , bạn mua đắt quá rồi , bây h bán ko dc giá như vậy đâu , hihihehe vẫn chưa biết chỗ mua rồi , ra Tăng Bạt Hổ , chỗ bán chim ý , cái lồng này bán có 200k chưa mặc cả , e a mua ở đấy , đag dùng để nuôi GP , sr chủ topic nhé , ko có ý gạch đá gì đâu :D

anh ơi loại to cũng 200k á :| cái lần em hỏi cửa hàng Lan j` j` ở tăng bạt hổ gần quá bia bà ý bảo 420k hay anh nhầm vs lồng chim

kingkong84

YTC Developer
Ko nhầm đâu e ạ , a ra đấy thường xuyên mua sâu cho chim và mua cám chim mà , nhưng a hỏi ở chỗ bán nhiều hàng chim ý , cái lồng e a mua cũng là lồng chim , to = hoặc hơn cái lồng này (a tính theo viên gạch) , e a nuôi 2 bé GP mà vẫn thoải mái mà

meo_ngo

T.Viên Năng Động
Ko nhầm đâu e ạ , a ra đấy thường xuyên mua sâu cho chim và mua cám chim mà , nhưng a hỏi ở chỗ bán nhiều hàng chim ý , cái lồng e a mua cũng là lồng chim , to = hoặc hơn cái lồng này (a tính theo viên gạch) , e a nuôi 2 bé GP mà vẫn thoải mái mà

nhưng lồng chim nó mỏng quá, em cũng đang tính mua lồng cho con mèo, trc mua rồi 320k xong bán lại 240k, h mún mua lại cũ thôi nhưng hơi đắt

meo_ngo

T.Viên Năng Động
Thế e nghĩ 2 con GP có nặng ko ?

ko = đc con mèo đâu nh, GP lù khù, mèo nó nghịch, nó nhẩy nhót thì cũng đủ sập, mà loại lồng chim to nhất quá thấp so vs mèo

dragonboy1080

YTC Developer
Lồng chim loại to nhất thế này ở HHT bán 250k, tớ vừa mua cách đây độ 3 tháng! (cửa hàng chuyên bán lồng gần shop bán chó, hình như là số 655 Hoàng Hoa Thám)

Lồng này nuôi GP + mèo con ok, tất nhiên chỉ tương đối, gặp con hung dữ quậy phá thì cũng mệt với nó.

Hồi xưa tớ dùng lồng này để nhốt kỳ đà, vì lồng này có điểm yếu là không chắc chắn nhưng có điểm mạnh là nan lồng đủ hẹp để chuột (làm thức ăn) không len ra ngoài được

huiga

YTC Developer
lồng mika hamters đầy đủ phụ kiện 1tang` ai có nhu cầu pmmm e ở Q8 + tặng 2 bé sóc đực lun nha
yh: saovang32