• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - Cần mua chó con giống trong hình ảnh

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
đây là akita inu mà :th_haha_hammer: bên vietdog chủ topic nói bạn ý đang du học bên Nhật bạn ạ ^^ mà Nhật bây h cấm xuất giống chó này đi r` , nên hơi khó đấy

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
ko rõ giống chó là akita đấy. hàng xóm mua 1 con trên hoàng hoa thám địa chỉ thì ko rõ. nhưng em này xinh mà yêu lắm. sờ lông em ý thì thôi rồi. 2tr ban ạ

akita mà 2tr =.= b mua ở đâu chỉ t' mua vs _ _"

ying_ying

YTC Developer
giống này là giống chó trong phim đúng hem, mình có 1 em nhưng mà bán mất òi :loa_loa: bạn có cần tìm mình hỏi giúp cho

ying_ying

YTC Developer
hihi mà hok có akita 2tr đâu bạn ah, em rẻ nhất là 5tr rồi, chăc akita lai thì có khi có giá đó

mypets

Member
giống này là giống chó trong phim đúng hem, mình có 1 em nhưng mà bán mất òi :143163ljogging: bạn có cần tìm mình hỏi giúp cho

bạn để lại địa chỉ liên lạc đi bạn :loa_loa: :Onion12: :143163ljogging:

tra tra

T.Viên Năng Động
Akita 5tr cũng quá là vô lý luôn!! Mà akita rất hiếm và khó tìm. Đơt trước thấy 1 người bên viet-pet rao bán. Giá hình như là 15tr gì đó, ở Vietnam chắc là ko có giống chó này đâu bạn à.!