• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - Cần mua chó con giống trong hình ảnh

mypets

Member
Mình đang cần mua 1 chú dog giống ở hình ,ai biết loại dog này bán ở đâu và giá cả bao nhiêu thì giúp mình với nhé
yahoo: myfriends_041190
sdt : 093.669.8215

mama

T.Viên Năng Động
sao bạn ko vào sửA lại topic kia đi!lập topic mới làm gì!
Thôi dù sao bạn đã lập topic mới rồi thì mình close topic kia lại nhé! :Onion33:
chúc bạn sớm nuôi được cún cưng như ý! :th_haha_hammer: :th_haha_hammer:

mypets

Member
uh,mình để ý thấy em này trên viet-pet trong mục : "chó nhặt",chủ nhân topic đó lại ko nói địa điểm bán chú chó đó ở đâu vì thế mình muốn vào đây hỏi mọi ngừoi mong mọi ngừoi giúp đỡ
mọi ngừoi để ý xem là em đó giống akita hay alaska :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :Onion33: :Onion33:

mypets

Member
uh,trông giống akita nhưng một số ngừoi lại nói giống alaska,mà tìm khắp mấy chợ chó ở hà nội cũng không thấy có bán chú dog này....tài ghê lắm cơ,khéo mình không có duyên vs con này,hic :143164lsmokingg: :Onion12: :Onion12: :Onion12:

khoamax

T.Viên Năng Động
umh akita đó bạn giống này ở vn ko nhiều đâu và giá cũng không rẻ chút nào và cũng không dễ nuôi đâu bạn có thể xem wa chó gấu nhìn cũng bụ bẩm thế ah bạn và giá cũng rẻ hơn rất nhiều nhưng dù sao cũng chúc bạn tìm dc chú cún mà mình muốn hen :girl_in_love:

mama

T.Viên Năng Động
chuẩn ... giống này là akita r .. hiếm lắm bạn ơi .. mà có thì giá cũng cao đấy :gongxi-1:

Đúng rồi đó bạn loài này xinh và khôn nhưng hiếm lắm! :man_in_love:

honghin_ls

mình thấy mặt và lông ngắn giống akita.nhưng màu lông thì giống husky ah.bạn mua husky mà nuôi.đẹp mà giá cả phải chăng.tầm 7 - 8triệu con thuần chủng đẻ tại vn.

meocon11990

ko rõ giống chó là akita đấy. hàng xóm mua 1 con trên hoàng hoa thám địa chỉ thì ko rõ. nhưng em này xinh mà yêu lắm. sờ lông em ý thì thôi rồi. 2tr ban ạ