• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN cần mua mèo đực thuần chủng ko laI

binkid_yeumeo

mình đang nuôi 1 e mèo cái nên bh mình muồn rinh thêm 1 e mèo đực cho 2 đứa bầu bạn.mình cần mua e mèo đực thuần chủng giống Nga hay Anh lông dài màu trắng hoặc kem tầm 2=>4 tháng tuổi nếu đk tiêm phòng rồi thì càng tốt,mình trả giá trc tầm 1tr đến 1tr1 nha vì túi tiền hạn hẹp mà.Ai có nhu cầu bán thì để lại hình mèo và số phone mình sẽ gọi điện lại cho nha hoặc YH!:nguyenkhachuy_2911
THANKS

ngocpham_91

YTC Developer
nhà tớ có em mèo đực ald trắng tinh...nếu bạn quan tâm pm nick ngocpham_91 cho tớ nhá...nhưng tớ bán 2 triệu bạn ak...giờ không có mèo lông dài dưới 2 trieu đâu...nhà tớ nuôi...nhưng vì đi học suốt không chăm đc em ý...

Mylovelybell

Thành viên uy tín
mình đang nuôi 1 e mèo cái nên bh mình muồn rinh thêm 1 e mèo đực cho 2 đứa bầu bạn.mình cần mua e mèo đực thuần chủng giống Nga hay Anh lông dài màu trắng hoặc kem tầm 2=>4 tháng tuổi nếu đk tiêm phòng rồi thì càng tốt,mình trả giá trc tầm 1tr đến 1tr1 nha vì túi tiền hạn hẹp mà.Ai có nhu cầu bán thì để lại hình mèo và số phone mình sẽ gọi điện lại cho nha
THANKS

Bạn ơi!qua topic xem thằng PARK BOM nhà mình đi...Nga màu kem....zời ơi...ông ấy đang đến nước,đòi nhảy loạn lên,bạn có em mèo cái rồi tốt quá....
Link topic mình nè : http://www.yeuthucung.com/topic/39780-minh-mu%E1%BB%91n-tim-ch%E1%BB%A7-m%E1%BB%9Bi-cho-em-meo-%E1%BB%9F-cac-l%E1%BB%A9a-tu%E1%BB%95ico-c%E1%BA%A3-d%E1%BB%B1c-va-cai/page__p__303403#entry303403