• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN- Chủ nhật (6/5/2012) tổ chức đi off ở đường Tình Yêu (Hàn Quốc) ở Hồ Tây nhé!

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
Chị đang đau buồn quá em ơi :( Em miu nhà chị vừa mất, giờ đi mà nhìn thấy các bạn ai ai cũng có pet để yêu thương chắc chị chít luôn mất :|
Hẹn mọi người dịp sau nha ( nhất định ) ^^

Híc, chia buồn với jen nha. :) Em nó nhất định sẽ được đầu thai và có 1 kiếp sống tốt hơn mà.

Eddy1293

YTC Developer
mình đã đăng kí ở trag 1 rồi, mình xin thêm suất nữa cho người yêu nữa nhé, người yêu mình tay ko bắt giặc :gongxi-1: , có mình đem theo em igu thôi ( e ấy đang nhồng quá để qua 1 tuần xem e nó thế nào). Mà chủ nhật tuần sau mấy giờ thế mọi người ? :hmmm:

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Nic xin thêm 2 xuất cho 2 người nữa nhé :gongxi-1:

silvershark8x

T.Viên Năng Động
đồng chí lập topic edit lại ngày giờ và thời gian lên title cái, vào đọc cứ nhầm chủ nhật nữa :)) :)), anh em đi off nhiệt tình đê, mềnh có mỗi bọ cạp thui nên chắc k mang đi, nhân đây ace nào thích nuôi bọ cạp mình tặng, số lượng có hạn, tùy vào tâm trạng nhé :)) :))

silvershark8x

T.Viên Năng Động
ui tặng mình bọ cạp đi

ngồi hóng ak, nhanh thế :)) :)) hôm đấy mang cái hộp đi nhớ, tặng bọ cạp thôi ko tặng hộp đâu :157: :157: :157: :157:

silvershark8x

T.Viên Năng Động
Nhớ cái hộp nào kín kín nhé. Mấy cái con rắn, rết, bọ cạp đủ để to như con voi như Ngọc té xỉu xuống hồ đấy. :D

:) hộp kín nó chết thì sao ta, lãng phí lắm :D, mà để cái danh sách, tên mình ghi tay ko bắt giặc mới ghê chứ :dead: , bôi bác quá :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi:

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
@silvershark8x: Vậy ghi lại là :D Mang theo bọ cạp, cực độc và nguy hiểm muốn tặng mọi người, đề nghị anh em mang theo hộp to để đựng nhé :D

Eddy1293

YTC Developer
Hộp kín có lỗ là đc mà, nhà mình ở ngay ngõ 310 nghi tàm, đi ra đường hàn quốc chắc mất chưa đầy 5 phút :157: :157: :157:

silvershark8x

T.Viên Năng Động
@silvershark8x: Vậy ghi lại là :D Mang theo bọ cạp, cực độc và nguy hiểm muốn tặng mọi người, đề nghị anh em mang theo hộp to để đựng nhé :D

oài, toàn dìm hàng mình :head_hot: quả này phải sử dụng chứ năng báo cáo thôi :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe: , mềnh có mang theo ít bọ cạp thôi =)) sợ đến đấy mọi người về hết thì phiền :D :Onion48:

silvershark8x

T.Viên Năng Động
Hộp kín có lỗ là đc mà, nhà mình ở ngay ngõ 310 nghi tàm, đi ra đường hàn quốc chắc mất chưa đầy 5 phút :157: :157: :157:

cầm tay chơi cũn đc, không cần mang hộp đâu, nhà có bể kính thì mang đi mình set bể luôn cho, chả mấy khi mình free đâu :157: :157: :157: :157:

Eddy1293

YTC Developer
thôi cứ để hộp cho nó an toàn, bể có j thì tự set sau. mình nuôi nhện cầm đã oải rồi, bọ cạp chắc ko dám cầm đâu :go_mo:

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Đi off có bò cạp mang về .... :good_job:
Cả nhà đi of nhiệt tình nào :Onion35:

silvershark8x

T.Viên Năng Động
Đi off có bò cạp mang về .... :good_job:
Cả nhà đi of nhiệt tình nào :Onion35:

ảo vậy :Onion35:
:Onion35:

I♥umeo

T.Viên Năng Động
ảo vậy :Onion35:

hì hì ... :le_luoi: :le_luoi:

mangaka

YTC Developer
đề nghị thành lập ban tổ chức đi:D tớ nghĩ nên lập 1 topic tuyển Ban tổ chức ;)) hôm đấy mà chẳng bít ai đứng ra quy tụ thì loạn lắm đấy :lau_mo_hoi:

silvershark8x

T.Viên Năng Động
đề nghị thành lập ban tổ chức đi:D tớ nghĩ nên lập 1 topic tuyển Ban tổ chức ;)) hôm đấy mà chẳng bít ai đứng ra quy tụ thì loạn lắm đấy :lau_mo_hoi:

ban tổ chức gồm: trưởng ban mangaka, phó ban: mangaka, thư kí: mangaka, thủ quỹ: silvershark8 :good_job: :good_job: :good_job: :good_job: :good_job: :good_job:

I♥umeo

T.Viên Năng Động
ban tổ chức gồm: trưởng ban mangaka, phó ban: mangaka, thư kí: mangaka, thủ quỹ: silvershark8 :good_job: :good_job: :good_job: :good_job: :good_job: :good_job:

\

:good_job: :good_job: :good_job: :hahaha: