• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN- Chủ nhật (6/5/2012) tổ chức đi off ở đường Tình Yêu (Hàn Quốc) ở Hồ Tây nhé!

mangaka

YTC Developer
Tên:Trần Hoàng Lâm
Pet:Cún alaska còn nhỏ nên không mang đi được..không có pet mang theo off:D

nếu cún đã tiêm chủng đầy đủ và mua chó nhà đẻ thì cứ đem đi đi...đảm bảo mà :D... ra chó nó chơi vs em fox sóc nhà tớ

mangaka

YTC Developer

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
:D cẩn thận nha, tắm như vậy 1: dễ chết đuối, 2: bị cảm :D. Nhưng anh chị em muốn đi bơi thì ok :D. Tớ chụp ảnh cho :keke_hehe: Tớ tuy vẫn tuổi xì tin :D nhưng mà cũng khuyên anh em mùa hè nên cẩn thận vì điều gì cũng có thể xảy ra :D. Đừng chủ quan :D

silvershark8x

T.Viên Năng Động

silvershark8x

T.Viên Năng Động
Tên:Trần Hoàng Lâm
Pet:Cún alaska còn nhỏ nên không mang đi được..không có pet mang theo off:D

oài mình mê loại này lắm, bạn mang đi đi :X :X :X

silvershark8x

T.Viên Năng Động
thế bữa đấy mọi người cứ thống nhất mang theo bikini vs quần đùi để phòng nhỡ may phương án nì khả thi :good_job:

đang tưởng tượng cảnh mangaka dưới nước ............... :157: :157: :157: :157: :157: có anh em nào cùng suy nghĩ hem ta :157: :157: :157: :157:

silvershark8x

T.Viên Năng Động
:D cẩn thận nha, tắm như vậy 1: dễ chết đuối, 2: bị cảm :D. Nhưng anh chị em muốn đi bơi thì ok :D. Tớ chụp ảnh cho :keke_hehe: Tớ tuy vẫn tuổi xì tin :D nhưng mà cũng khuyên anh em mùa hè nên cẩn thận vì điều gì cũng có thể xảy ra :D. Đừng chủ quan :D

:keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe:
nếu có vụ đi bơi mềnh tình nguyện làm phó nháy từ xa :)), xuống đấy có con đỉa nào vô duyên chui vào quần là tập xác định luôn, hem có dại :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe:

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
:keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe:
nếu có vụ đi bơi mềnh tình nguyện làm phó nháy từ xa :)), xuống đấy có con đỉa nào vô duyên chui vào quần là tập xác định luôn, hem có dại :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe:

Mình cũng ko có bơi :keke_hehe: nhưng silver khéo tay vậy chắc body cũng đẹp :keke_hehe: cứ cởi áo quần, nhảy xuống bơi 1 vòng, cho các bạn nữ lóe mắt :keke_hehe:

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
đang tưởng tượng cảnh mangaka dưới nước ............... :157: :157: :157: :157: :157: có anh em nào cùng suy nghĩ hem ta :157: :157: :157: :157:

Mình cũng ko có bơi :keke_hehe: nhưng silver khéo tay vậy chắc body cũng đẹp :keke_hehe: cứ cởi áo quần, nhảy xuống bơi 1 vòng, cho các bạn nữ lóe mắt :keke_hehe:

á á á phát hiện 2 anh chị hơi gian gian à nha, mà chị Tròn ơi khéo tay không liên quan tới body :D

mangaka

YTC Developer

xin lỗi bác nhưng tềnh hềnh là em chưa biết bơi nên làm chân ..giữ wần áo cho các bác thui :le_luoi:

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
xin lỗi bác nhưng tềnh hềnh là em chưa biết bơi nên làm chân ..giữ wần áo cho các bác thui :le_luoi:

:keke_hehe: Tình hình là giữ quần áo. Ai muốn có đồ để mặc vào, thì phải đưa 100k tiền công giữ :keke_hehe: không thì đừng đưa quần áo mangaka ạ :keke_hehe: Cho mặc bikini với quần đùi về nhà :keke_hehe:

minhkieng

YTC Developer
hay ace mở thêm cuộc thy người mẫu hồ tây cho dzui :le_luoi:

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
:keke_hehe: Tình hình là giữ quần áo. Ai muốn có đồ để mặc vào, thì phải đưa 100k tiền công giữ :keke_hehe: không thì đừng đưa quần áo mangaka ạ :keke_hehe: Cho mặc bikini với quần đùi về nhà :keke_hehe:

em không đồng ý nha :D

minhkieng

YTC Developer

đk đk cho e xí 1 chân trông q.a

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
ối giời, chỗ này nước bẩn lắm rồi, mấy ông bà trong ảnh là lâu ngày ko tắm nên mới ra đấy thôi, báo nó đăng gì cũng tin hả :157: :157: :157: :157: :157: :157: :157: :157:

Theo mình thì không sạch được như nước nhà với bể bơi thôi ty ạ. Nhưng đc cái nước tự nhiên : )) :le_luoi: Thi thoảng ra tắm r mà =))

angelboy_kut3

nếu cún đã tiêm chủng đầy đủ và mua chó nhà đẻ thì cứ đem đi đi...đảm bảo mà :D... ra chó nó chơi vs em fox sóc nhà tớ

nhưng mà nó được có hơn 2 tháng à..chả biết mang đi kiểu gì..ngồi trên xe còn không chịu ngồi yên,dắt cũng chả dắt được@@..