• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN: Gấp, giúp đỡ con cún đáng thương bị tai nạn

The Dark

YTC Developer
Đồng ý với bạn . Trước tiên phải xét đến điều kiện chỗ ăn chỗ ở ổn định rồi hẵng xét đến việc cho bé đi khám nữa . Chú cún này khó khăn quá . Bao nhiêu hôm trời rồi .... :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

toanvippro1831996

.´¯ì¥í:¦:ÑaღĐẳñg▒ÇấP
Nhà bạn toanvippro mẹ còn k cho nuôi nữa.Khi đem em này về mà em í vệ sinh tại chỗ,vết thương loét ra,bốc mùi....thì liệu mẹ bạn ấy có thích k?Có thương mà đối xử tốt với em í đc ko?Bạn nhím suy nghĩ kỹ nhe.

e đã cố gắng cho ra đi để lấy về 1 con mama đã đồng ý, mất cả 1 ngày, giờ 0 còn con nào e cũng chẳng đc cái rì, giờ tiền chẳng để làm rì cả :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner: mất công quá

The Dark

YTC Developer
e đã cố gắng cho ra đi để lấy về 1 con mama đã đồng ý, mất cả 1 ngày, giờ 0 còn con nào e cũng chẳng đc cái rì, giờ tiền chẳng để làm rì cả :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner: mất công quá

A bán hết chưa . Còn em lai kia thôi à ?

toanvippro1831996

bán hết rồi, giá quá bèo luôn , mà k phải bán cho hàng thịt chó, bán lại cho người nhà, hàng xóm, và 1 người k biết, giá thấp so vs tất cả các loại, mình bán cho người nhà đợi khi nào chuyển nhà mình chuộc lại vs giá cao hơn 1 tí, thế mà lúc gọi cho a nhím sáng nay xong thì a ấy bảo có người đưa đi rồi, mà mang tiếng a ấy hứa vs t, thật là k công bằng. Mà a còn bảo là chiều đến lấy, e thu xếp hết rồi gọi thì chán hẳn luôn, 3 con bán cho người nhà, ai cũng thích bảo để lại nuôi đẻ thì cho. :run: :run: :run: :run:

toanvippro1831996

mà nhà lại xa, có gửi đc đồ ăn đâu, muốn đến lấy rồi đi cùng ny 2 đứa góp tiền đưa đi bác sỹ, vì nhìn thương quá giờ lại chả đc rì cả chán hẳn luôn

toanvippro1831996

còn gần nhà thôi, khổ quá ra đi hết rồi, giờ còn tiền mún chuộc lại đợi người ta về đã

toanvippro1831996

khổ thật . Chuộc lại em cho em ý cũng đỡ khổ .

thì tiền chẳng để làm rì cái hơn hết là e ý, giờ đợi bác ý về chạy thật nhanh sang xem có đc k, vì cũng k hay qua nhà mấy nên sợ k đc

wowowo

YTC Developer
hàng xóm thì chuộc lại dễ hơn là người lạ :) mà mới bán nữa chứ , chắc là đc thôi =]

toanvippro1831996

hàng xóm thì chuộc lại dễ hơn là người lạ :) mà mới bán nữa chứ , chắc là đc thôi =]

mới bán ai chó lấy lại bạn thử nghĩ đi ít người n thế lắm, vs lại con bé nhà ng ta rất thích chắc phải mua con khác đổi

wowowo

YTC Developer
việc của bạn ^^ . dù sao may mắn em alas đã về đc nhà mới , mong nó chóng khỏe mạnh

nhim

Well-Known Member
sorry toàn nhé. các anh đến rất nhiệt tình. chính anh thọ người chủ của cún cũng đã gọi cho anh. anh đã giao lại cho các anh đấy chăm sóc. nó gần như k còn khả năng đi nữa rùi. vết thương để quá lâu. anh đã đến hỏi các bác sĩ rùi. hiện tại cún đã được giao cho anh quang ở phố hàng khoai chăm sóc. mình và anh sẽ cập nhật thông tin cho mọi người biết. thực ra là có mấy bức ảnh vết thương của nó nhưng mình k muốn đăng vì trông nó ghê lắm. cảm ơn các bạn quan tâm.

wowowo

YTC Developer
Thế hả , hihi đây là cún Phú quốc lai béc giê thì phải HEHE

Mong rằng đến với người chủ mới cún mau chóng bình phục .Cầu mong cho em cún chóng khỏi bệnh và đi lại được .Tội nghiệp cún quá .Nhím ơi bạn thường xuyên cập nhật để mọi người cùng theo dõi sức khỏe em ấy nhé
Thân