• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - iPetShop nhận đặt, cung cấp các giống chó thuần chủng 100%!

iPetShop

YTC Developer
Chào mừng các bạn đã đến với iPetShop! Như tiêu đề đã nói, chúng tôi nhận đặt tất cả các giống chó thuần chủng mà các bạn cần với giá hợp lý nhất! Những chú cún các bạn đặt với yêu cầu về màu sắc, giới tính độ tuổi...sẽ được chúng tôi chụp ảnh và gửi về cho các bạn xem. Nếu ưng ý các bạn sẽ đặt trước cho chúng tôi 50% số tiền và sau 3-5 ngày các bạn sẽ nhận cún cùng với sổ theo dõi sức khỏe có chứng nhận của BSTY và trả nốt 50% số tiền còn lại. Chúng tôi sẽ bảo hành cún của bạn với 2 bệnh Care và Pravovirut trong 1tuần! Nếu cún có biểu hiện mắc Care hoặc Pravo sẽ đc chúng tổi đổi lại cho cún khác!

Mọi người khi nhận cún có thể yên tâm vì khi cún về VN, chúng tôi đã kiểm tra trực tiếp ở thú y ở HN, và theo dõi vài ngày để đảm bảo cún thực sự khỏe mạnh trước khi giao cho khách.

Hiện chúng tôi có đầy đủ các giống chó mà các bạn yêu cầu với các độ tuổi khác nhau : từ Siberian Husky, Alaskan Malamute, Samoyed, Collie, Border Collie, Fox sóc, Chow Chow, Toy Poodle tới Doberman, Ngao Tây Tạng...

Mọi thắc mắc các bạn có thể call trực tiếp cho mình: 0914849090 (Mình tên Hiếu 22t cho dễ xưng hô nhé!) Hoặc truy cập: https://www.facebook...338452419561350

Thank mọi người nhiều!
:good:
:le_luoi:

skill

bạn uj chỗ bạn có đốm k mình cần 1 em đốm khoang 1,5 - 3 tháng tuổi cho mình giá nữa thank
mà hiện nay nhà mình đang có 1 em phốc cực kute luôn nhưng mình thích nuôi 1 dòng khác khoảng 10- 20kg ( mih k thik cho pé lém ) vậy thì mình chuyển sang nuôi đốm nhưng mình muốn nuôi dòng nào bé hơn 1 chút với cả trông kute ý giữ nhà tốt nữa thì mình nên chọn dòng nào nhỉ

iPetShop

YTC Developer
bạn uj chỗ bạn có đốm k mình cần 1 em đốm khoang 1,5 - 3 tháng tuổi cho mình giá nữa thank
mà hiện nay nhà mình đang có 1 em phốc cực kute luôn nhưng mình thích nuôi 1 dòng khác khoảng 10- 20kg ( mih k thik cho pé lém ) vậy thì mình chuyển sang nuôi đốm nhưng mình muốn nuôi dòng nào bé hơn 1 chút với cả trông kute ý giữ nhà tốt nữa thì mình nên chọn dòng nào nhỉ

Chó đốm thì chỗ mình k có bạn àh! Bạn muốn nuôi 1 bé kute, thông minh có thể nuôi Toy Poodle, chow chow, beagle... rất đág yêu đấy bạn àh! Thank bạn đã qtâm

iPetShop

YTC Developer
chúc cho shop bán đắt nhé :loa_loa: UPPPPPPPPPPPP

Thank bạn nhiều! Uppppppp cho đêm muộn sang ngày mới may mắn với tất cả mọi ng :loa_loa: :loa_loa: :loa_loa:

ducanhtn194

Anh ơi chỗ mình có con becgie đức hay con alaskan malamute nào không ạ? em muốn 1 bé đực thuần chủng vừa cai sữa xong có thể nuôi xa mẹ được. cho em cái giá với 500 ảnh nhé! tks anh

iPetShop

YTC Developer
Anh ơi chỗ mình có con becgie đức hay con alaskan malamute nào không ạ? em muốn 1 bé đực thuần chủng vừa cai sữa xong có thể nuôi xa mẹ được. cho em cái giá với 500 ảnh nhé! tks anh

Đã ib e nhé! Thank e