• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Toàn Quốc HN- Nhà Liberu bán mèo anh lông ngắn- lứa mới sinh ngày 29/6/2014

Đấy là bạn có tiền 1 2 tr với bạn không là gì nên bạn mới nói vậy. Mình công nhận là mèo của chị Mừng đẹp và chất lượng nhưng mà bạn cũng không thể đánh đồng những người bán mèo 3-4tr là hàng F1 được. Diễn đàn là tự do người bán có thể đưa ra cái giá mà người ta cho là phù hợp.

liberu

T.Viên Năng Động
Đấy là bạn có tiền 1 2 tr với bạn không là gì nên bạn mới nói vậy. Mình công nhận là mèo của chị Mừng đẹp và chất lượng nhưng mà bạn cũng không thể đánh đồng những người bán mèo 3-4tr là hàng F1 được. Diễn đàn là tự do người bán có thể đưa ra cái giá mà người ta cho là phù hợp.
Các bạn yêu mèo thật sự nhà mình sẽ lại vía nhiệt tình để các bạn có thể đón đc bé mèo xinh giá cả hợp lí nhé. Mọi người ai cũng yêu mèo và thích ngắm mèo đẹp cả, sao phải nặng lời làm gì :)

Chị ơi có giảm ko chị? Em rất muốn lấy mèo nhà chị nhưng nếu 1 bé mèo cái khoảng 4tr5 thì tốt. Đt của e: 0936728283

Last edited: