• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN- Nhận đặt gạch đàn mèo 34 mới đẻ hôm 8/1/2012

Status
Không mở trả lời sau này.

tutimyman

Member
em màu vàng mặt xinh quá. mèo 34 đâu cần mặt tịt lắm nhỉ? mặt càng tịt càng bẩn. Ăn uống bẩn lắm , mặt lúc nào cũng lem nhem

sportgirlhn

YTC Developer
đợi mãi mà kg thấy cái giá đâu nhỉ?tiện dây cho hỏi ai có mèo 34 thuần chủng thì pm mình vs nhé.mình đang tìm 1 cặp trai thì màu xám tro và gái màu hồng phấn về nuôi cho có bạn.giá rổ khoảng 2tr/em ạ.thanks mọi ng :le_luoi:

vohoanghai88

T.Viên Năng Động
đợi mãi mà kg thấy cái giá đâu nhỉ?tiện dây cho hỏi ai có mèo 34 thuần chủng thì pm mình vs nhé.mình đang tìm 1 cặp trai thì màu xám tro và gái màu hồng phấn về nuôi cho có bạn.giá rổ khoảng 2tr/em ạ.thanks mọi ng :le_luoi:

2tr bạn chưa mua được con meo ALD nữa huống chi ba tư thuần chũng :)).....2tr bạn nên mua mèo nga nui cũng dễ thương không kém mấy bé ba tư đó mà giá thi lại hợp túi tiền nữa :)

sportgirlhn

YTC Developer
2tr bạn chưa mua được con meo ALD nữa huống chi ba tư thuần chũng :)).....2tr bạn nên mua mèo nga nui cũng dễ thương không kém mấy bé ba tư đó mà giá thi lại hợp túi tiền nữa :)

ALD mình thấy bán toàn 1,5tr mà bạn ơi.mình cứ nói thế biết đâu lại gặp may,say mê mèo 34 mà kinh tế hạn hẹp nên chỉ biết tìm cơ hội thôi.hiiiii :Onion35:

himalayan

mèo ba mẹ thi cũng được đẻ ra không con nào tịt :) , lớn lên tịt dần thì không có đâu bạn , vì nếu có tịt thì về sau mới tịt thêm , còn mặt này không bao giờ tịt thêm .... đắt khách nhé bạn

bạn này được cái hay bắt sâu bỏ vào râu :gud_job:

khanhcold90

YTC Developer
em phấn hồng đẹp quá ta. Bạn này HP hả? thấy nick có hp :) mà lại ở trên HN. Có khi hôm nào mang 2 e nhà mình sang giao lưu thôi. Đồng hương rồi :D

pink.hp2809

T.Viên Năng Động
em phấn hồng đẹp quá ta. Bạn này HP hả? thấy nick có hp :) mà lại ở trên HN. Có khi hôm nào mang 2 e nhà mình sang giao lưu thôi. Đồng hương rồi :D

Ờ, mình ở HP, làm trên HN.hehe. Cái con trong avatar là chị gái của bọn này đấy, giờ nó 5 tháng rùi, 2,5kg.béo như heo

Status
Không mở trả lời sau này.