• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN tặng mèo xù

Status
Không mở trả lời sau này.

vohoanghai88

T.Viên Năng Động
:)) vì lam ăn không thành thật nên chẵng ai mua là đúng .... mới nhỏ mà lắm chiêu :)) ... mau về nhà mới nhá meo meo

DON96

YTC Developer
:)) vì lam ăn không thành thật nên chẵng ai mua là đúng .... mới nhỏ mà lắm chiêu :)) ... mau về nhà mới nhá meo meo

k phải là không ai mua, mà là vừa mua về đã bán ngay nên ng ta nghi ngờ thôi, hiểu chưa?

s2keny_no.1

Keny Ngân
Híc miu xinh nhưng xa quá k đến đc :-(

DON96

YTC Developer
nếu bạn tặng thật PM cho t địa chỉ và sđt t đến rước bé về. tks b.

Nguyễn Hải Đăng, Trung Thôn,Đông Hội,Đông Anh,Hà Nội. 01636145173

DON96

YTC Developer
Nếu ai sợ bị lừa thì đừng sang nhé. Bạn đừng sang, bạn thì chắc chắn mình sẽ lừa đấy.hihi

sportgirlhn

YTC Developer
thích mèo mà xa quá,chẳng biết đường mà sang đó nữa.chủ topic có lòng hảo tâm thì xem có ai sang HN gửi cho em đc kg?em gửi tiền vía 100k và hứa chăm sóc bé cẩn thận.hix hix :unknw:

swan37

YTC Developer
Chị số 565 nt đặt mèo em đây, chị đã thuê người đi đón bé mèo rồi vì con gái không thạo đường mà hơi bận việc nên sợ ko kịp giờ em đi học, thấy em có nhiều topic bị ném đá lùm xùm nhưng chị vẫn cứ tin tưởng xem sao, hi hi. c thấy em vẫn nhiệt tình reply tin nhắn nên càng tin tưởng, chị ship mèo đi rồi hồi hộp quá. :eye_wide:

DON96

YTC Developer
Chị số 565 nt đặt mèo em đây, chị đã thuê người đi đón bé mèo rồi vì con gái không thạo đường mà hơi bận việc nên sợ ko kịp giờ em đi học, thấy em có nhiều topic bị ném đá lùm xùm nhưng chị vẫn cứ tin tưởng xem sao, hi hi. c thấy em vẫn nhiệt tình reply tin nhắn nên càng tin tưởng, chị ship mèo đi rồi hồi hộp quá. :eye_wide:

Báo với chị là chị đặt niềm tin đúng chỗ nha, Mà chị ơi,bao giờ mèo nhà em phối giống đc thì chị cho em xin giống em này nhé. Em thích. Nhận đc mèo rồi nhớ nt cho em xem cảm tưởng của chị thế nào.hì

s2keny_no.1

Keny Ngân
hic hơn 60km hơn 1 tiềng đó nhóc lại không biết đường nữa ..... :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Status
Không mở trả lời sau này.