• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN2-Mua một em mèo lai

jume04ever

YTC Lover
Mình mún mua một em mèo tặng chị sinh nhật. Em mèo cũ của chị mình vừa đi theo gái mất :) nên mình mún mua một em. Mèo khoảng 2--->3 tháng( bít ăn là được òy), là mèo lai nha(vì mèo thuần chủng đắt lắm, bao nhiêu kinh phí thì mua thằng mèo ở nhà mất rùi) giá khoảng 400 trở xuống. Mình ở HN2, ai có mèo pm nick mình ruacon_chamchap_dethuong_9x@yahoo.com. Mong mọi người giúp đở. Thankssssss

jume04ever

YTC Lover
Thanks bạn nha. Mình đã lục cả diễn đàn rồi nhưng các bạn đều không nhận chuyển mèo. Mình lại ở HN2 nên hơi xa( đi xe đạp thì chết mệt, đi xe máy thì mình mới lớp 9 gặp công an là toi, đi xe buýt thì người không cho mang mèo lên xe :)) Bố mẹ mình thì đời nào đưa mình đi. Vì thế mình hỏi xem có ai ở gần HN2 không để đi cho tiện. Nếu bạn bít chỗ nào thì nói cho mình bít nha! Thanks bạn nhìu

tra tra

T.Viên Năng Động
Mua mèo mà không đến tận nhà xem thì khó đó bạn! Vì ở HN2 mình nghĩ cũng không nhiều đâu! Bỏ chỉ 1 chút thời gian mà công sức để có 1 bé miu ưng ý thì cũng nhằm nhò j! Mong bạn sớm tìm đc 1 bé miu...