• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hn_bán 1 đàn cambell gồm 5 bé. Gjá 60k. Nhanh tay...

Status
Không mở trả lời sau này.

hungthieugia_2002

YTC Developer
Lần trướk có chữ ưu tiên mua hết à. Bạn su nói thế là sai nhé. Theo bạn ntn gọi là nhanh tay. Anh sơn là ng đầu tiên đặt mà có đc đâu. Tớ thấy lần trướk ng đặt hàng sau mới là ng đc. Thế gọi là nhanh hay chậm nhỷ. Hài k đỡ đc.

hungthieugia_2002

YTC Developer
Nói chung k phải là trách mà là nói cho thằng kia biết đã nhận đặt của ng khác thỳ phải để cho ng ta. Buôn bán mà theo kiểu nó nói thấy lợi hơn nên làm thỳ từ lần sau mang qua shop mà bán. Ng ta đã đặt thỳ ng ta sẽ đên lấy. Nói chung buôn bán cần phải uy tín. Chứ như kái thằng này chẳng ai dám đặt gạch nữa đâu.

bihuy01

T.Viên Năng Động
Nói chung k phải là trách mà là nói cho thằng kia biết đã nhận đặt của ng khác thỳ phải để cho ng ta. Buôn bán mà theo kiểu nó nói thấy lợi hơn nên làm thỳ từ lần sau mang qua shop mà bán. Ng ta đã đặt thỳ ng ta sẽ đên lấy. Nói chung buôn bán cần phải uy tín. Chứ như kái thằng này chẳng ai dám đặt gạch nữa đâu.

bình tĩnh đi ô bạn,tốt nhất chúng ta nên để im cho chủ topic buôn bán,việc đã qua thì cho qua thôi

Stupjd.lovely

Minsu nghếch
Awaw. The theo m0j ng gjo toj phaj gjao pan ntn? Lan dau tjen pu0n pan. Ko pjt j. M0ng m0j ng po wa'. Lan trc bo mjnh pat pan rua. Mjnh cung rat nhjet tjnh. Shjp len han nga tu so cho ng ta. 7km ma cung h0n 5h chjeu roj. Lan trc vj kan tjen gap nen m0j the. Lan nay mjnh hua aj dat se de cho ng do'. Nhung van uu tjen mua het. Xl m0j ng.

soc.satin

Member
1/ bạn nên xem lại tin nhắn bạn gửi cho mình và ngược lại,còn ko thì pm mih` qua yh hay mail nc,mình cũng đã rất nhiệt tình ship hộ vì cũng có lỗi của mình do có việc ko ở nhà,nhưng bt mng mua hams của mih` đều sms trc khi qua để chắc chắn mih` ở nhà,vì ko phải lúc nào cũng check mail đc,bạn có nói là 8 rưỡi sáng hay tối ko,hay là đến lúc mih` đi đến tận đhsp rồi mới nói,xong đến khi mih` về gần tới nhà thì nt cho mình là bạn đang ở sư phạm,lát sau còn kêu là mih` ko đợi bạn,bạn còn mặc quần áo,trong khi bạn có bảo mih` đc câu nào là đợi ko,bạn có gọi cho mih`,ko biết là chuyện gì,nhưng mih` cũng đã nt lại ngay là mih` đang đi đường rất khó nghe máy
2/ đúng là mình có nói tối ngại đi vì ko biết đường,nhưng có việc tiện ra ngoài nên cũng đã nt hỏi bạn có nhà ko mình ship luôn,bạn kêu 8 rưỡi thì ko,mih` ship qua đhsp,ko hề đề cập đến vấn đề sáng hay tối,mình rất thoải mái vì có thể hai bên nhầm lẫn về thời gian,nhưng mih` rất bực là khi mih` từ đhsp về gần tới nhà thì bạn kêu bạn đang ở đhsp,mình ko đợi bạn
3/ còn về phần nghe máy,mih` ko hề nghe số máy lạ của ai,có ai nt hỏi thì mih` tl,mình cũng có việc của mih`,đâu thể lúc nào cũng nghe đt đc

Thôi. Để topic cho chủ topic bán. Bạn mình tức thì nói vậy thôi chứ ko có ác ý gì đâu. Tại nhà bạn gần nhà bạn mình thì mình mới bảo bạn ship cho bạn mình. Bạn kêu ngại nên mình nghĩ bạn nói là sáng hôm sau. Bị hiểu nhầm thôi mà. Nhà mình ở sư phạm nên nghĩ bạn đi sáng thì bạn mang cho mình ra sư phạm mình đi thẳng đến trường luôn.
Thôi coi như chưa có gì. Bạn bao giờ rảnh cho mình lấy 2 bé ý?

Chúc chủ topic mau bán hết hàng nha
:good_job:

Status
Không mở trả lời sau này.