• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HOT! Các huynh cho muội hỏi mèo này giống gì và có nuôi như mèo bình thường được không?

Protein

Putin_cute

T.Viên Năng Động
Em nó giốg mèo rừng nhỉ, bộ lông đep quá. Bạn cứ nuôi bt thoy!

RovieID

Em này là mèo rừng . Mình nghe nói là mèo rừng nếu cho ăn nhiều thịt thì sau này lớn lên màu lông sẽ rất đẹp , chả biết có đúng không nữa . Em này xinh ghê *^~^* !

Protein

RovieID said:
Em này là mèo rừng . Mình nghe nói là mèo rừng nếu cho ăn nhiều thịt thì sau này lớn lên màu lông sẽ rất đẹp , chả biết có đúng không nữa . Em này xinh ghê *^~^* !
Trùi là lớn fải ăn thịt àh, mà thịt là thịt gì vậy huynh?

Protein

Đỗ Thanh Tùng said:
WOW, em nó xinh quá, là mèo rừng đó bạn, bạn tìm mua ở đâu vậy ????????
Muội cũng chẳng biết nữa ông a muội đi công tác nước ngoài rồi vác theo e này về, e nó còn nhỏ lắm chừng dc 1 tháng àh, còn đang bú sữa

RovieID

Theo mình biết thì em nó ăn được một số loại thịt phổ biến như heo , gà , cá . Khuyên bạn cẩn thận với thịt bò vì ăn nhiều kiểu như dùng hằng ngày thì khi lớn lên em nó hơi bị dữ đó .

Protein

RovieID said:
Theo mình biết thì em nó ăn được một số loại thịt phổ biến như heo , gà , cá . Khuyên bạn cẩn thận với thịt bò vì ăn nhiều kiểu như dùng hằng ngày thì khi lớn lên em nó hơi bị dữ đó .
Thịt sống hay thịt chín vậy huynh?
Thức khuya thế ^^

RovieID

Protein said:
Trùi là lớn fải ăn thịt àh, mà thịt là thịt gì vậy huynh?
Theo mình thì nên cho ăn thịt sống , nhưng mà bạn phải làm sạch thịt kỹ nha , dạo này hay có giun sán này nọ lắm . :gongxi-1:

meomeomeo

Mèo rừng đích thị,yêu quá cơ :icon027: Bạn nên chăm theo kiểu tư nhiên,cho bé ăn các thức ăn sống,có thể tham khảo mèo bengal,mình thấy họ cũng nuôi bengal bằng thịt sống

pe meo

Member
mèo ocicat !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!