• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HOT HOT thông báo OFF ở HN 16h ngày 21/8/11 :D

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
ủng hộ buổi chiều, sau 4h

:143163ljogging: 2 ý kiến chiều r` nhé .... sau 4h chắc ok nhỉ , tiếp nào mọi người ơi :)

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
Off chiều đi mọi người ơi!! Sau 4h là ok đó!!

:) vậy 4h ngày 14/8 tức là chủ nhật tuần này đc không mọi người , nếu oki thì đăng ký thôi :x t' nghĩ để lại số điện thoại đc đó , tiện liên lạc :D
mẫu đăng ký sẽ như thế này mọi người coi đc hok ...

Name :............
Nick YTC : .........
Yahoo : .......
SDT : ......
Số Pets mang theo :
Giống : ........

Đơn giản vậy thôi ạ :143163ljogging:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
:) vậy 4h ngày 14/8 tức là chủ nhật tuần này đc không mọi người , nếu oki thì đăng ký thôi :x t' nghĩ để lại số điện thoại đc đó , tiện liên lạc :D
mẫu đăng ký sẽ như thế này mọi người coi đc hok ...

Name :............
Nick YTC : .........
Yahoo : .......
SDT : ......
Số Pets mang theo :
Giống : ........

Đơn giản vậy thôi ạ :143163ljogging:

chiều thứ 7 đc ko ạ?? chiều chủ nhật chắc phải 5h mời đc

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
chiều thứ 7 đc ko ạ?? chiều chủ nhật chắc phải 5h mời đc

:) tớ thì không vấn đề gì , chiều thứ 7 có ai có ý kiến không nhỉ

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
4h thì chả ai đi được..

:) chứ off chiều thì off mấy h , 1-2-3h , nắng vỡ đầu lun ý , chả vui vẻ gì đâu =.=! h đấy thì phải đợi hết hè may ra oki

Pilovepet

LOVE ANIMAL
4h là đc mà, mình đồng ý 4h :)

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
4h là đc mà, mình đồng ý 4h :143163ljogging:

:D tại bạn Nấm bảo chả ai đi đc :) để t' hỏi ý kiến bạn ý xem bạn ý muốn mấy h đã , r` tổng kết lại :Onion13:

bi.ryan

YTC Developer
Bạn này nói chuẩn men.

@all: Nếu các bạn off muộn muộn chút thì tớ có thể mang theo mấy đứa bé đi được. Với cả các bạn từ từ hẵng, giờ các mem oải rồi. Chờ lâu lâu cho nó máu đi. :)

hôm nọ đi có mỗi mình vs em My =.= làm gì còn ai nữa mà bảo là oải ...có mà mình chưa thể tổ chức đc 1 buổi off cho ra hồn, chưa kích động đc tinh thần các mem nên họ chán, k còn hứng thú nữa ...cái gì để lâu thì nhàm mà bạn ...thế nên mình đề nghị 1 tuần 7 ngày, ngày nào cũng off =))))))))))))))))))

còn về time off thì mình thấy k hợp lý cho các bạn nhà xa, và các bạn hiện còn đang là học sinh...

còn về địa điểm off vẫn là công viên Thống Nhất phía nhà hàng Gió mới nhé ...ở đó cây cối um tùm, giữa trưa cũng k có 1 bóng nắng, thế nên đề nghị check lại time nhé ^^

mini123

phiêu bạt
ề hèm 9h sáng cn tuần này . ai đi đc thì đi , k đi đc thì ở nhà . ...... tuần sau VP lại off đi chung mệt mỏi = > gây cãi vãi = > đi tuần này hợp lý ...... nhanh tay gắp ngay cơ hội đc gặp pet mới nhé ....... :143163ljogging: ai muốn có những tấm hình siêu cute của các bé thì 9h sáng cn có mặt tại CV thống nhất ...... :)

tra tra

T.Viên Năng Động
Ừ! Không đi được đành ở nhà vậy! Tự nhiến bắt đầu lại thấy chẳng còn hứng thú đi off nữa rồi.

E

emnammeo

Guest
Chuẩn men oải kinh lên được. Nếu sợ nắng thì đợi mùa thu lá vàng đi cho lãng mạn. :) :143163ljogging:

bi.ryan

YTC Developer
đùa chứ, mong các bác nhớ số em, nếu đông đông thì alo em, em phi ra ngay ...chứ cứ bàn lên bàn xuống, rồi lại thành bàn lùi, mỗi người 1 ý kiến thế này mất tinh thần lắm các bác ạ =.=

em xin phép hôm ấy nếu đông đủ thì em sẽ làm chân lon ton chụp ảnh ạ ^^

sđt em: DUY 09344.96.2.69

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
ề hèm 9h sáng cn tuần này . ai đi đc thì đi , k đi đc thì ở nhà . ...... tuần sau VP lại off đi chung mệt mỏi = > gây cãi vãi = > đi tuần này hợp lý ...... nhanh tay gắp ngay cơ hội đc gặp pet mới nhé ....... :hi: ai muốn có những tấm hình siêu cute của các bé thì 9h sáng cn có mặt tại CV thống nhất ...... :Onion13:

:D haiz , b không thấy nhiều bạn nói không đi sáng đc à , đi sáng thì chỉ có bạn và bạn của bạn đi off vs nhau đc thôi :) thôi , t' rút , k bàn thêm nữa :143163ljogging:

pisushi

T.Viên Năng Động
mình thì thấy buổi chiều ok ko vấn đề nhưng tội cái là off sau 4h thì giờ đó thì ko có ở lâu đc vì trời sẽ tối trong CV sợ chít ng
nếu buổi chiều thì 3h mình nghĩ la fok vì trời nó râm thôi ko nắng gắt đâu vì ở CV mát mẻ ko lo đi mang theo ít nc là ok
mn hãy nêu nh~ tg rảnh rỗi của mình ra đi để mình xếp lịch
mình thì sáng 3,5,7,CN rảnh tạm thời trong tg hè là như vậy
và các buổi chiều nếu có sự chuẩn bị trc thì mình có thể dời lịch học thêm

tra tra

T.Viên Năng Động
Công viên Thống Nhất buổi chiều tối off phía cổng Đại Cồ Việt thì sáng mà bạn!! Mà công viên này đi buổi tối mới mát mẻ và thích! Mình đi suốt ngày mà, chỉ có điều mấy hôm off thì bị vướng học thôi!

dragon82

Mr. Dogs Lover
mình ủng hộ off, 4h-7h tối: trời vẫn sáng đẹp, mát mẻ, dễ chịu
đi thời gian nào thì tốt nhất là nên theo số đông, còn ai muốn đi riêng thì đấy là quyền cá nhân thôi

Pilovepet

LOVE ANIMAL
mình ủng hộ off, 4h-7h tối: trời vẫn sáng đẹp, mát mẻ, dễ chịu
đi thời gian nào thì tốt nhất là nên theo số đông, còn ai muốn đi riêng thì đấy là quyền cá nhân thôi

mình cũng đồng ý :Onion36: :keke_hehe: :keke_hehe: