• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

huhu...hai em mèo nhà em nó bị như này thì phải làm thế nào đây các bác...

ducnhans950

chả là 3 hôm nay rồi em mèo đực của em nó bị đi ngoài, phân loãng, màu vàng hơi ngả sang màu cam. em có cho bé uống BIOTIC là men hỗ trợ tiêu hóa cho chó, mèo nhưng k đỡ xong em ra tiệm thuốc thú y ở mua thuốc tiêu chảy NEODESOL (kháng sinh đặc trị chó,mèo, trị nôn, ỉa chảy, viêm phổi và nhiễm trùng) em có trộn vào thức ăn và nước cho bé uống, tại em nuôi hai bé nên là để chung thức ăn cho nó ăn luôn và chiều nay thì em gái của nó cũng có triệu chứng tiêu chảy nữa, em k biết làm thế nào bây giờ, uống thuốc r mà tụi nó vẫn chưa đỡ gì cả, bình thường em chỉ cho bé ăn bim bim thức ăn cho mèo, cái này em cho ăn ít lắm, còn ăn chính của các bé vẫn là cơm trộn với ruốc, uốc nước lọc luôn, chúng nó nghịch ghê lắm, ăn khỏe nữa, cũng k có triệu trứng ốm gì cả, chỉ có bị tiêu chảy thôi ý. bác nào có kinh nghiệm về vấn đề này giúp em với ạ....@@