• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Husky - Alaska - Samoy !!!

lxtrag

T.Viên Năng Động
- Bé husky giống bầy của anh Gaucon không biết đúng không nhưng nhìn thì thấy y chan . Ở đây mình không biết có phải không nhưng nhìn lông lá mình nghĩ bé này không phải husky thuần ( ai thắc mắc vấn đề này thì google tra husky while ). Còn nếu thực bé này ở bên bầy anh gaucon bán mà bạn bán lại với cái giá này thì quá chát vì anh ấy bán lúc đầu chỉ có 8 triệu nhưng do bé không thuần bán khó nên ảnh có xuống nữa nhưng xuống bao nhiêu thì không rõ vì mình không theo dõi topic ấy thường xuyên và thông tin ko rõ ràng vì bên ảnh bán là samoyed lai husky ( bộ lông màu trắng như samoyde nhưng có cặp mắt xanh như husky nhưng lông lá thì ko dày và đẹp như samoyed thuần ) . Còn nếu đây thực sự là husky thuần thì thực sự bái phục
- Còn đây là link bài bán samoyed lai husky http://www.yeuthucung.com/threads/hcm-toan-quoc-ban-dan-samoyed-mat-xanh-dep-doc-la.99393/
- Mình không có ý gì nhưng cảm thấy thắc mắc thôi
Husky trắng tinh mắt xanh !!!
Giới tinh : Đực
Sinh ngày 28/3/2014
Tiêm 2 mũi !!!
Năng 6kg2
Tay chân to ...
Giá 11 triệu !!!

2 Husky đen trắng mắt xanh !!!
Update sau !!!

Thông tin liên lạc !!!
62 Lương Như Học , F 10 , Q 5 HCM
0909 185 212 Hải

tieu_tuan

Moderators
Staff member
Last edited:

GonGon

Member
@lxtrang : thanks ban đã góp ý và quan tâm !! tìm kiếm những bé đep nhất đẻ bán !!! Bạn nào thích thì bắt về nuôi ak !!! Giá cả thì tùy người bạn ak !!!
@Tieu Tuan : em đăng bán , chó của ko phải là con của bạn đó đâu mod nhé !!! em có 2 con và đã bán 1 bé rồi !!!

THanks moi nguoi xem up ak :D !!!

Last edited:

GonGon

Member
Sinh ngày 2/5/2014
Tiêm 1 mũi ....
Khoảng 4kg !!!
Giá 8 triệu !!!!

GonGon

Member