• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM husky f1 2tr500k

mimi1412

Member
Sặc..ăn nói đàng hoàng nha nhóc..! Lúc đt nó giờ e qua đợi gần 2 tiếng chả thấy đâu..thì tui phải bán cho người khác chứ ai mà giữ đc..!mắc gì kiu làm ăn k đàng hoàng k lịch sự ..!

Qua trễ thì đt nói 1 tiếng k biết đường thì k biết đt nói hả?..hay sợ tốn tiền đt..!
Nè bạn buôn bán mà hk biết luật à! Hên là mình cũng chưa có chửi hay nói bạn tiếng nào nhé! Đt thì cũng mình điện đâu phải bạn điện đâu mà lại đi cúp cái rụp! Hẹn chiều mát qua bạn ok nhưng mình tranh thủ sắp xếp qua sớm cũng nói bạn trước luôn bạn cũng ok mình mới qua! Đường xa thì đi lâu thôi! Cũng 1tiếng chứ nhiêu! Bạn con trai mà buôn bán vs nói chuyện kiểu đó thì coi lại nhé! Thân

Sặc..ăn nói đàng hoàng nha nhóc..! Lúc đt nó giờ e qua đợi gần 2 tiếng chả thấy đâu..thì tui phải bán cho người khác chứ ai mà giữ đc..!mắc gì kiu làm ăn k đàng hoàng k lịch sự ..!
Làm gì gần 2 tiếng! Biết đường đi nhưng xa thì tới trễ thôi! Gọi điện thì đổ thừa qua lâu nên bán rồi cúp máy! Sao lúc bán hk nghĩ tới ngta đang tranh thủ chạy qua! Hay bán rồi cũng ít nhất phải nhắn 1 tin báo là đã bán chứ! Giữa trưa bỏ việc chạy 1h đồng hồ qua hk được gì gọi còn cúp máy

mimi1412

Member
Thôi đừng xạo xạo nữa..dt cho người ta lúc 12h bảo giờ e qua liền mà đợi tới1h10 chả thấy đâu hên 1h15 có khách gọi qua bắt trong khi đó gần 2h kém bạn mới đt..ít ra cũng báo e đến trễ đằng này k thèm gọi..bộ tui rảnh lắm hay sao mà cứ phải chờ đợi...!

mimi1412

Member
Còn nói tới luật thì mình nói cho biết ai tới trước bắt trước..! Ai biết mấy người có chắc chắn k mà đợi..mệt

Haizz đưng có nghĩ ai cũng được cái miệng nói là hk làm! Đã nói mua thì mua đâu rãnh hỏi tùm lum chơi! Chuyện có sao nói vậy thiệt hay hk thì tự mình biết chứ xạo nhau cũng chả được gì ha! Tui đi lúc nào tới lúc nào tui biết! Ban đầu hk bán thì tl 1 tiếng cũng hk chết chóc! May là hk qua cùng lúc 2 bên muốn bắt hk thì bán buôn như bạn tui cũng hk biết sao ha! Đây là trang cộng đồng nên tui nói ít hiểu nhiều nhé! Pp