• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Khỉ con thân thiện

phambahuy

Cần thanh lý chú khỉ con thân thiện với người sức khỏe tốt :

Chú khỉ rất thân thiện với người . quấn người . tên của chú khỉ là Quý.
giá chú khỉ là 3tr
Địa chỉ là Cự Khối - Long Biên - Hà Nội !

tientam92

YTC Developer
ko giấy tờ mà lòi con này ra công an tịch thu là mất trắng =))
mà bạn bán ko cho số Đt liên lạc thì ng mua tìm mua kiểu gì đc

phambahuy

tientam92 said:
ko giấy tờ mà lòi con này ra công an tịch thu là mất trắng =))
mà bạn bán ko cho số Đt liên lạc thì ng mua tìm mua kiểu gì đc
k lo dau ban. con khi canh nay be = mat muoi y ma minh cung mua taibo k co giay to sdt lien lac la 0973830872 !

Dodolala

YTC Developer
Mình cũng ko biết mua tay bo ko giấy tờ thì giá trị là bao nhiêu. Nhưng vừa rồi bố mình được các thầy chùa cho 1 con cũng bé tí. Chắc là của vãi nào mang vào nhưng nhà chùa ko có khả năng nuôi. Nhưng mới dốt thì nó mở của chuồng, nó chạy sang nhà hàng xóm, được lũ trẻ con cho ăn. Nó thích quá ở đấy luôn. Bố mình cho luôn.hii. Mình nghĩ là 3tr thì hơi cao, ko biết chủ top nghĩ tnao.

mynhap

Member
mình cũng đòng ý vr ý kiên các bác , 3 tr khó trôi lắm , 1 tr thì để cho mình nhé , nghiêm cấm nhà có trẻ con nhé , vì khỉ rất dữ vr trẻ con , công an sờ đc coi như mất trắng, mà diễn đàn mình đang có công an mật đó các bác à

nobita1

dạo này diễn đàn xuất hiện nhiều trẻ trâu quá. b nào muốn khỉ có giấy tờ đầy đủ thì các b có thể đến rạp xiếc đảm bảo ko dưới 10tr 1 con ( mà còn ko có mà mua ấy ). còn bạn nào muốn mua khỉ giá rẻ 1tr thì các b có thể vào nam mà mua. mà xin lỗi các b rằng trong nam cũng ko có cái giá 1tr ( mà nếu có giá 1tr thì các b về có mà thuần nó cả năm cũng ko thuần đc ). còn b nào ưng thì mua ko ưng thì thôi sao cứ phải doạ nạt ng ta công an này công an nọ. đến mod diễn đàn còn chưa lên tiếng mà chưa gì các b đã phải doạ chủ thớt . lớn rồi có phải trẻ con đâu mà k biết suy nghĩ thế. ng ta đăng bán các b thích thì mua ko thích thì thôi . sao phải ném gạch ném đá topic của ng ta. ... :unknw: thử nghĩ xem nếu ng đăng bán là các b mà người ta vào đáp gạch đá thì có vui k ??

mynhap

Member
diễn đàn là để người ta thảo luận đưa ra ý kiến b à , ngưỏi ta mua hàng thì cũng phải tính toán ,tham khảo ý kiến , chứ nếu ko có người nọ người kia thì có mà mình bạn bán hàng à

nobita1

mynhap said:
diễn đàn là để người ta thảo luận đưa ra ý kiến b à , ngưỏi ta mua hàng thì cũng phải tính toán ,tham khảo ý kiến , chứ nếu ko có người nọ người kia thì có mà mình bạn bán hàng à
thế b hiểu thế nào là 2 từ " thảo luận " ?? mình chỉ thấy mỉa mai và doạ nạt trong topic này thôi .chứ chưa thấy " thảo luận và đưa ra ý kiến như b nói " =))

mynhap

Member
mua bán thì cũng phải tính trươc nghĩ sau , mình ko có ý doạ nạt , ban cứ thử mang con khỉ ngông nghênh ra đường xem , khi gặp công an , kiểm lâm họ có thu không , vr lại về giá cả thì 3 tr cũng theo số đông ở đay người ta ko mua nhé bạn ,.