• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Kiếm chủ cho thằng Mốc-mỹ lông ngắn

chiru

T.Viên Năng Động
Chào các bạn! hiện tại mình muốn kiếm chủ cho thằng Mốc là mèo đực mỹ lông ngắn nhìn pic các bạn biết rồi.Time tới mình sẽ triệt sản mốc để có thể đạt max trọng lượng do vậy mình muốn chủ mới đón bé về có cùng suy nghĩ như mình.Thằng này thích ăn thịt thà pho mai ko khoái an hạt cho lắm.

violet_101

YTC Developer
thằng nhỏ đẹp trai quá mà đem đi triệt sản sao em??? nếu ko bán thì triệt sản. bán rồi triệt sản chi nữa??? hic hic

chiru

T.Viên Năng Động
violet_101 said:
thằng nhỏ đẹp trai quá mà đem đi triệt sản sao em??? nếu ko bán thì triệt sản. bán rồi triệt sản chi nữa??? hic hic
vâng tính đem triệt sản để nuôi nó cho max,thế nào bà chị vứt cho 1 con himalaya nên chả tải nổi thôi kiếm chủ mới xem sao

Thế nếu không có ý định triệt sản em ấy như bạn thì có được rước em ấy về ko? :D ib cho tớ với. Em này về nhà mình tha hồ ăn thịt bò thay cơm :3

chiru

T.Viên Năng Động
thanhnguyen91 said:
Thế nếu không có ý định triệt sản em ấy như bạn thì có được rước em ấy về ko? :D ib cho tớ với. Em này về nhà mình tha hồ ăn thịt bò thay cơm :3
thanks ban

KittyKitty

Member
Bé đã thành công công chưa bạn? Nếu chưa thì inbox cho mình giá, được thì mình sẽ chạy qua nhà bạn coi liền vào ngày mai. Thanks