• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Ko hiểu cún nhà e bị j

YeuMilu

YTC Developer
Hnay để í thấy cún đi ngoài nhưg lại ra cả con j í trôg như con sán có mấy con liền nó dài phải tầm 1cm, màu trắg, thân dẹt nên e ngĩ ko phải là giun nên e lên đây hỏi mọi ng xem đấy là loài j và dùg thuốc tẩy giun có đc ko
Mog có câu trả lời sớm để chữa trị cho cún vì nó mới đc gần 3thág thôi, thaks!

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Đúng rồi đó e... e ra tiệm thú y mua viên thuốc xổ jun rồi về pha với nước đường... dùng ống tiêm bơm vào cho pé... nhớ hỏi kỹ liều lượng thuốc nhé... theo a biết thì 1 viên dành cho pé 5kg... pé 3kg thì ko dùng hết 1 viên...

pisushi

T.Viên Năng Động
mình ko dám mua thuốc ở Trường Chinh đâu 1 lầ mua ở đó về bị a bs hay khám cho e nhà mình mắng hihi
vì toàn thuốc của việt nam kém chât lg. lắm
bạn thử đến chỗ bs hiền ngõ 78 giải phóng trên bệnh viện bạch mai 1 đoạn dưới gầm cầu ý có cái ngõ đấy cái ngõ đó là cùng ngõ vs bệnh viên tai mũi họng đó
đi thẳng vào ngõ hết ngõ là thấy cai sbieern màu tím đó
anh ý nghỉ t7,cn làm vc tùe 8h sáng -11h và chiều từ 2h đến 4h, 4h30 thôi
mình toan fcho 2 em nhà mình ra đấy
mất có 30k tiền thuốc mà lần nào anh ý cũng chỉ dạy nhiệt tình

kuncung

Bác sỹ HIền thế nào thì hãy hỏi những bạn sinh viên từng thực tập ở đó thì mới niết được.Dừng vội tin người thế bạn ạ. Có thể chỉ mấy bệnh đơn giản thì chữa được thôi

minhtoan_vp

kún của bạn bị sán đó. mua thuốc trị giun chưa chak khỏi được đâu.dùng thuốc đăc trị sán ấy.vd: praziquantel...cho uống sau khi an nhé!!!!