• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Lưu ý đừng bao giờ mua cún của nick Bán Cún Lâu Năm

dolbebong

tối hwa mình có mua 1 bé cún cái của bạn đó,tối về nhà thấy nằm ngủ li bì nghĩ là bé mệt thì ngủ thui ai nhè sáng hum sau bé tiêu chảy ra 1 bãi lớn ,mang cún đi trạm thú ý Q.5 trần hưng đạo thì bác sĩ bảo bé bị VIÊM PHẾ QUẢN VÀ RỐI LOẠN TIÊU HÓA, mình gọi đt cho bạn thì bạn nói là để hỏi ý kiến ba mẹ r gọi mình sau, đợi mãi tới chiều ko thấy bạn gọi lại, mình gọi bạn vừa nói tới chiện con chó là bạn cúp máy cái gụp, hay nhỡ trên đây bảo là 100% đảm bảo sk, có bảo hành mà cư xữ za sao, mình chả tiếc mấy trăm đó quăng vô mặt bạn đâu, sn 93 = tuổi nhau mà ăn ở có đức hơn mình nhỉ , mang cái chữ uy tín ra toàn bán cún bệnh sắp chết cho ngta :thang_nao: :thang_nao: :thang_nao: :thang_nao: :thang_nao: :thang_nao: :thang_nao: :thang_nao:

handoiume

Member
ĐỌC CÁI TÊN NICK NÓ. + CÁI LINK ĐĂNG BÁN CÚN CỦA NÓ ĐI BẠN...SDT NÓ NỮA .NHỜ ADMIN VAO CUỘC LÀ TỪ NAY NÓ KHỎI BÁN BUÔN GÌ CHO AI HẾT :D

great4409

YTC Developer
tựa đề bạn ghi thấy quơ đũa cả nắm quá ! đâu phải ai cũng vậy !?

up số địa chỉ cho mọi người biết luôn đi bạn !!