• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Lao cai bé bắc kinh lai nhật lông xù đốm mắt 700k

mini123

phiêu bạt
bạn ơi !!.. mình có mua của bạn 1 con rùi , bi giơ nó đang đến thời kì rụng lông.. làm sao để chăm sóc no có bộ lông thât đep ha ban :khoc_nhung_ko_chiu_thua:... giúp minh cai

bn tháng mà đã rụng lông ?

tan highlight

bn tháng mà đã rụng lông ?

từ hôm mua của bạn china_girl đến giơ đuơc khoảng 2 thang ban a.. trước đấy ban china_girl bảo được 2 tháng nưa rui , tưc la bé cún của mình được khoảng 4 thang ban a. ... giup minh vơi... bi giơ nhìn nó thảm thương lăm ... hôk có lông..

lekhoa2812

T.Viên Năng Động
cố chờ đi . hết kỳ rụng lông lông em nó sẽ mọc lại đẹp thôi à . khoảng chừng 1 2 tháng là nó mọc lại rồi . nếu cỡ chừng đó nó không mọc thì chắc text cún đi nhe

mini123

phiêu bạt
từ hôm mua của bạn china_girl đến giơ đuơc khoảng 2 thang ban a.. trước đấy ban china_girl bảo được 2 tháng nưa rui , tưc la bé cún của mình được khoảng 4 thang ban a. ... giup minh vơi... bi giơ nhìn nó thảm thương lăm ... hôk có lông..

khéo chó ghẻ r :khoc_nhung_ko_chiu_thua: bảo china girl giải thích đi http://www.yeuthucung.com/public/style_emoticons//aggressive.gif làm gì mà 4 tháng đã thay lông @@

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
mình cũng không rõ là chó nhà bạn có bị làm sao không nữa....chắc nó đang thay lông mới đó bạn à..

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
biểu hiện của cún có gì lạ không bạn...bạn thử hỏi bác sỹ thú y xem

sk.waii

còn 1 bé màu trắng tai vàng ( đứng trên cùng ) mặt kute hơn trong ảnh đấy :143164lsmokingg:

nhanh tay alo tới số đt 0166.8888.767 để đón cún yêu về chủ mới nào :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
ù thank bạn mình đã sửa bé mặt xám 750k bạn nhé..muốn xem bé mình cho bạn xem qua wc mà.............

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
cảm ơn bạn nhiều lắm