• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mèo đang bị jì rồi,help :((

Nyckbun

Member
hix,dạo này,chính xác là khoảng 2-3 ngày nay pé Katty của em cứ sao sao ấy,nó cứ đứng rồi ko yên,ko đi đứng bt muh cứ cong lưng xù lông rồi nhảy nhảy như sóc ak. Chạy lung tung khắp nhà rồi cứ chụp cái này cắn cái kia, muh chạy nhanh lắm,rồi xé cắn cái này cái kia nữa,rồi leo trèo lên xuống suốt ngày như khỉ chứ hok fải lâu lâu mới leo như bt. Nhưng đang lo là em hok biết sao em í cứ xù lông rồi nhả cà từng cà tửng như có jì đe dọa ak. Em lo pé có khi nào bị dại hay phong, hay jì đó hok .em lo wá,mọi người tư vấn em với,em mới nuôi bé khoảng một tuần ak nên chưa có kinh nghiệm . Đây là ảnh em ý. Sẵn tiện cho mình hỏi đây là giống mèo jì,mình thấy giống Mèo Nga nhưng mắt vang hay xanh lá cây jì đó

Nyckbun

Member
không sao đâu mà, lúc trước mèo nhà mình cũng vậy, đó là tính tình của mỗi em :icon027:

thế bạn bik mèo mình là mèo jì hok,giống mèo Nga mà mắt vàng xanh lá

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Em mèo này đang bị quẩng đấy bạn à .. giồng mấy em cún hay thích chạy ra chạy vào ý ..:"> chắc là nhìn yêu lắm đúng bạn

kin

YTC Developer
chỗ mình ở toàn mèo ta, không có những bé quý giá như thế, minh chỉ hiểu tập tính thôi, hiiiiiiii :Onion13:
mèo đẹp lắm

Nyckbun

Member
đây là mèo nga và con mèo theo bạn kể thì hoàn toàn bình thường,chả bị làm sao hết ...

cảm ơn bạn nhìu,chỉ có điều mình hok hiểu sao mèo Nga lại mắt vàng thôi :hmmm:

Nyckbun

Member
Em mèo này đang bị quẩng đấy bạn à .. giồng mấy em cún hay thích chạy ra chạy vào ý ..:"> chắc là nhìn yêu lắm đúng bạn

ừ nhìn đáng yêu lắm,lúc chạy giống bé mèo vàng trong chữ kí của bạn á!!! =]]] :le_luoi:

xynhxynhxynh

i l* mướp* iu of sjs*
m thich mí giống meo này TT , nhung nuôi nhìu rùi nên hok nuôi thêm đc nua T_T