• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Mèo 34 đáng yêu tìm chủ :((

Mèo Ú MiKi

Mèo Béo Tròn Quay
Chào mọi người trong diễn đàn. mình đăng tin này là thực sự mình đã cố gắng nhưng k đủ khả năng ,1 phần năm nay mình làm đồ án ko có thời gian chăm chút từng đứa 1, phần nữa gia đình ko cho nuôi, lên mình rứt ruột đăng tin tìm chủ cho mấy đứa nhà mình, mình nuôi từ hồi bé xíu lên để bé đi mình tiếc lắm...vừa thấy có lỗi vừa cảm thấy mình vô dụng ko làm gì được..thôi thì nếu ko nuôi được chi bằng tìm cho các em mái ấm khác tốt hơn
Thứ 1 : nhóc Tôm nặng hơn 4kg to béo đáng yêu, bé này mình tặng đứa em mình

Thứ 2 : nhóc PoKi, đang gào đực nhưng mình k cho đi...thể trạng hơi còi ( tầm 2,5kg đổ lên lâu r k cân) 1 cô bé có khả năng chơi đùa được 1 mình mà ko cần ai , dễ ăn ( sở thích gel dinh dưỡng, bánh mì --> riêng 2 món này là cuồng luôn ) ,sở thích nghịch nước , chạy theo bóng, cuồng cần câu mèo, đi xe máy mà k sợ vì mình hay đưa đi chơi cùng, ai vuốt cũng được, đặc biệt e có cái tật chỉ đi vệ sinh ở những nơi bằng phẳng và rộng ví dụ như vườn ,nắp cống nhà vệ sinh,đặc biệt k đi vào chậu...@@ nếu để chậu ở đấy là sẽ đi vào canh chậu chứ nhất quyết ko vào trong, khuyến khích chủ mới của bé cho đi triệt sản vì em hơi còi và vụng ( mình sẽ chi trả phí triệt sản)
Ảnh hồi bé

Đây là ảnh em ý khi mình đã xén lông ( giờ nghĩ lại thật ân hận :((

ảnh hiện tại

Mình để giá luôn = giá hồi mình bắt em còn nhỏ là 3,5tr,
Nhóc 3 :Amy , hồi mình đón bé là lúc bé được gần 6 tháng, giờ bé đc 11 tháng 6 ngày,sắp đủ tuổi sinh sản gào đực rất nhiều lần mà mình chưa cho đi ,mấy hôm trước thấy kêu ré lên ko biết có phải do thằng đực rựa nhà mình hấp diêm ko.... :(((( thể trạng còi, đi vệ sinh đúng chỗ, hiền khô :((( vì nhóc đang bị táo bón ( do k chịu ăn rau) lên mình sẽ giũ lại chữa cho bé thật khỏe mạnh r mới tìm chủ cho bé

Cảm ơn mọi người đã đọc tin :((((((((((((((((