• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM mèo anh chuẩn

mit9cay

Active Member
mèo anh chuẩn là giống mèo gì b? british shorthair hay british longhair? 2 giống này khác nhau mà giá cả cũng khác nhau nhé

peppermint

Active Member
theo như hình thì bé là ALD màu đồi mồi.

mit9cay

Active Member
vậy để mình nói lại là thuần chủng chứ mình ko rõ 2 giống bạn nói
chuẩn với thuần chủng nó khác nhau à? mèo Anh có 2 dòng: Lông ngắn và Lông dài. Mèo của b lông dài, vì thế cải chuẩn (thuần chủng) là chi ngắn, ngực tròn, mắt to tròn, miệng như đang cười, b so mèo của m với các đặc điểm trên, nếu đúng thì là chuẩn

Minh Công

Member
chuẩn với thuần chủng nó khác nhau à? mèo Anh có 2 dòng: Lông ngắn và Lông dài. Mèo của b lông dài, vì thế cải chuẩn (thuần chủng) là chi ngắn, ngực tròn, mắt to tròn, miệng như đang cười, b so mèo của m với các đặc điểm trên, nếu đúng thì là chuẩn
thím nói xong em loạn luôn. mèo em bên ngoài đặc điểm như thiếm nói thì em nói chuẩn thím ko chiệu, thím nói mèo anh có 2 loại bla bla rồi nói anh chuẩn là giống gì, rồi cuối cùng nói" nếu đúng thì là chuẩn" có thích chứng tỏ thì đi chổ khác nhiều chuyện nhang

mit9cay

Active Member
thím nói xong em loạn luôn. mèo em bên ngoài đặc điểm như thiếm nói thì em nói chuẩn thím ko chiệu, thím nói mèo anh có 2 loại bla bla rồi nói anh chuẩn là giống gì, rồi cuối cùng nói" nếu đúng thì là chuẩn" có thích chứng tỏ thì đi chổ khác nhiều chuyện nhang
sry nếu có gì xúc phạm b, nhưng cũng xin b đừng xúc phạm những ng nuôi mèo Anh